Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
hum qua đặt hàng bác này deathbycaptcha, có hàng chưa bác
giờ mới là 8h30 sáng thứ 2 bên nó , h đợi nó làm viêc và xác nhận bác à

Proof đầu tiên cashout bằng tool mới nhá
Phét làm dog ak :D

Em đang độc quyền cmnr =)), cắm 3 account vứt tạm đấy vậy

dự là vượt captcha ra đi acc liên tục :D
relogin nhiều lần mới là lo
còn chỉ login 1 lần thì sẽ ko bị
đâu biết tool chạy như nào đâu bác :D
Tool này của bác ấy là Autoit lên khả năng là chỉ vượt captcha 1 lần, server bảo trì mới bị login lại

119679373 -21.6900 2013-08-19 08:17:22 [email protected] Paxum Payout to Paxum made by user_id xxx) Completed
hahaha.....

Đợi ngày 23 thôi, giờ cũng ko ai thương mại hóa gì đâu, người ta rút hết rồi mới tới lượt cậu, cũng ko ai share nữa đâu ko phải của mình toàn đi bán linh tinh

Những ai ăn dc thì đừng show root nữa, chẳng khác nào chọc quê những người ko rút dc !!!

Còn tool auto, các cậu nào có thì cứ xài, nếu có lòng thì share, ko có lòng thì cất đừng khoe hình ko ai trách các cậu cả vì giờ đang tranh nhau rút đồng nào hay đồng nấy mà, các cậu có tiền thì vui, những người ko rút dc cũng đang chờ đợi chứ ko sung sướng gì đâu.

Last edited:
Còn gì nữa đâu mà ngóng với chờ, thôi hết rồi Coin đã về Tây Thiên rồi

Reg acc cắm coin tiếp đợi nó pay hoặc giữ số tiền trong coin làm tiền đám ma mình luôn :(

chơi capcha cũng tốt hết auto , chiến công bằng thôi :D để nguyên VN còn có sáng tạo ăn đc chứ đem cho mấy thằng điên nó bán tool chắc là tự bóp dái VN rồi
đm mài có capcha thì mài cũng éo rút tay dc đâu con,nút px đâu ra cho mài rút:rolleyes:,,,muốn rút dc thì cứ F12 mà sửa nhá...sang năm chưa rút dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week