Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Hôm qua minh ver us pinger được 20 acc,chạy vân cập nhật tiền đều mà,có sau đâu
Mà các bác cho e hỏi là nước nào thì nó auto pay nhỉ,lọ mọ quá chưa update được.

Điều gì khẳng định nó nát ? hay đó chỉ là suy nghĩ của bác
Vậy giờ cậu có vẻ phone được hem !? có pay được hem nè !? o_O

:confused: bây giờ chơi mmo nhiều với để ý nam tước cũng chơi coin :)

Hôm qua minh ver us pinger được 20 acc,chạy vân cập nhật tiền đều mà,có sau đâu
Mà các bác cho e hỏi là nước nào thì nó auto pay nhỉ,lọ mọ quá chưa update được.
log vào acc coi mới biết còn sống hay ko,,,chứ nhìn tool éo biêt dc đâu...mới vào check giàn CA đang treo,lock cmn hết rồi mà tool tiền vẫn lên...móa shut down and exit luôn cho đỡ ngứa trym

Kiểu này chắc gửi mail Support Coin nhờ nó viết giúp cái Tool Auto rút $ cho ae.......:D:D:D

không hẳn là nát đâu..chỉ là khó ăn của bác coin hơn thôi...ae vẫn auto thì nó vẫn kiếm đc tiền,sao lại nát :p
4 ngày nay ai with được $ từ COIN đâu cậu dẫn chứng dùm tớ cái coi !? :D

log vào acc coi mới biết còn sống hay ko,,,chứ nhìn tool éo biêt dc đâu...mới vào check giàn CA đang treo,lock cmn hết rồi mà tool tiền vẫn lên...móa shut down and exit luôn cho đỡ ngứa trym
bác làm sao bị banned thế , đăng kí ip us hay ver phone us

Cheater VN ngưng chơi COIN sẽ pay

Và giờ cách tránh mặt cheater VN là coin tạm thời pay cho EU

bó tay thât , reg thử 1 acc US , nhưng mà ver phone không nổi , nó ko send sms luôn -.-

có bác nào bây giờ vẫn ver được bt ko ?

Inbox ta site reg coi chảy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week