Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Của mình IP US, reg từ vps và cắm trên đó luôn.
Tối qua vps die do CPU 100%, trưa nay bác ấy bảo hành đưa vps khác, lúc đó lo là nếu login IP khác rút nó sẽ pending, cố lập acc khác nhưng ứ veri được, thế là làm liều login vào acc cũ rút và vẫn ok :rolleyes:.
hiểu bị pending nó hồi lại tiền thì sao bác, vứt acc lun phải không em bị 1 con vậy nè

Của mình IP US, reg từ vps và cắm trên đó luôn.
Tối qua vps die do CPU 100%, trưa nay bác ấy bảo hành đưa vps khác, lúc đó lo là nếu login IP khác rút nó sẽ pending, cố lập acc khác nhưng ứ veri được, thế là làm liều login vào acc cũ rút và vẫn ok :rolleyes:.
sao tớ cũng reg ip naò là cắm ip đo mà nó bắt sacn

hiểu bị pending nó hồi lại tiền thì sao bác, vứt acc lun phải không em bị 1 con vậy nè
Nó bắt scan đúng không? Chỉ còn cách nhờ dịch vụ scan document thôi, mấy trang trước có bác nhận scan bằng lái xe đó.
sao tớ cũng reg ip naò là cắm ip đo mà nó bắt sacn
Chịu, chắc tại ban đầu bác rút nhiều, nó pending, sau đó nó hồi lại tiền. Sau khi đã bị hồi lại tiền thì lúc rút nó sẽ bắt scan.

Nó bắt scan đúng không? Chỉ còn cách nhờ dịch vụ scan document thôi, mấy trang trước có bác nhận scan bằng lái xe đó.

Chịu, chắc tại ban đầu bác rút nhiều, nó pending, sau đó nó hồi lại tiền. Sau khi đã bị hồi lại tiền thì lúc rút nó sẽ bắt scan.
đã rút đồng nào đâu mà rút nhiều! vả laại lúc đó còn chưa add cổng thanh toán nào cả :(

có hiện Ego thì cũng bị ntn

Payment system Egopay, system error

Your request can't be currently processed due to one of the following reasons:

• - Payment account that we use for payouts is currently out of funds
  • - Script update
  • - Multiple trial / past trial usage detected
  • - Mobile network not supported
  • - Account pending additional validation
  • - IP blacklisted

Payment cannot be done

You are trying to access your account from different locations, for your security we require to provide scanned
copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page.
Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts.

Digital Generation Administration 14 September 2013

lâu lâu nhảy vào. topic cũng lên dc 1 trang so với thời kì hoàng kim :rolleyes:

có ai biết cách verify lỗi này ko.

Payment cannot be done

You are trying to access your account from different locations, for your security we require to provide scanned
copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page.
Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts.

Digital Generation Administration 15 September 2013

ai biết chỉ dùm mình, cám ơn trước!

như này là sao hả các bác e rút lần đầu nên chưa rõ lắm :D
.......
đến hnay vào rút thì vẫn cứ như này là sao vậy các pro ơi . hic... chán wa'''

.......
đến hnay vào rút thì vẫn cứ như này là sao vậy các pro ơi . hic... chán wa'''
Cái đó là do cậu chưa update profile payment.
Cậu log vào web, vào profile và cập nhật các mail PZ, Ego, paxum và PM vào rồi vào mail reg nó comfig :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week