Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

very ok , sau 1 day có thread lun, mà sao chạy soft cứ unable connect server .đang cắm vps win 2k8 ko cài dc net 3.5 , cmnr>

ở đệt giờ ip CA cũng ra US luôn, reg ip US rồi chưa ver login ip UK ver cũng ra phone US luôn . thế là hết :(

very ok , sau 1 day có thread lun, mà sao chạy soft cứ unable connect server .đang cắm vps win 2k8 ko cài dc net 3.5 , cmnr>
Log web coi thử, dự là acc đã bị block cmnr :D

càng ngày càng khó ăn cho ae mmo mình..

éc sao cài ko dc trong vps có sẵn cái feature .Net 3.5 sẵn rồi mà có cần down gì đâu nhấn vào ô đó rồi chọn cài đặt thôi

éc sao cài ko dc trong vps có sẵn cái feature .Net 3.5 sẵn rồi mà có cần down gì đâu nhấn vào ô đó rồi chọn cài đặt thôi
nhấn vào ô nào bác, em down soft về chạy cứ unable connect....... ,bác hướng dẫn em cái, thanks

Start > ServerManager.msc > Chọn mục "Features" ở bên trái > "Add Features" ở bên phải > tick vào cái .Net 3.5.1
VPS chạy Win 2012 thì nó cài sẵng NET 4 rồi nên đâu add net 3.5 được nữa cậu !? :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week