Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

VPS chạy Win 2012 thì nó cài sẵng NET 4 rồi nên đâu add net 3.5 được nữa cậu !? :eek:
#743 nói là 2k8 mà bác :D.
ở đệt giờ ip CA cũng ra US luôn, reg ip US rồi chưa ver login ip UK ver cũng ra phone US luôn . thế là hết :(
CA cũng đầu số +1 mà bác :confused:. Reg bằng IP US thì nó bắt veri bằng phone US luôn rồi, login thì IP nào cũng không ảnh hưởng.
Sáng mới reg được 1 acc đầu số +44 nè, cơ mà ứ có cách veri phone :confused:. Không biết cùng 1 IP UK reg nhiều acc được không nhỉ? :confused:

#743 nói là 2k8 mà bác :D.

CA cũng đầu số +1 mà bác :confused:. Reg bằng IP US thì nó bắt veri bằng phone US luôn rồi, login thì IP nào cũng không ảnh hưởng.
Sáng mới reg được 1 acc đầu số +44 nè, cơ mà ứ có các veri phone :confused:. Không biết cùng 1 IP UK reg nhiều acc được không nhỉ? :confused:
không trước kia reg ip CA khi vào ver nó hiện logo cờ của CA , giờ thì là US cậu ơi :(

Sao ở #641 bác bẩu US VN CA không ăn được mà còn reg ip CA làm chi thế? :eek:

Khỏi cám ơn, hậu tạ là được rồi :D.
em mới tập chơi chưa vốn liến gì, bác chỉ em chơi sau này hậu tạ được không, vps bác thuê hay reg free vậy

em mới tập chơi chưa vốn liến gì, bác chỉ em chơi sau này hậu tạ được không, vps bác thuê hay reg free vậy
Thuê. Hàng free xài chán lắm. Coin giờ khó khăn mà sao lại lao đầu vào thế? :confused:
đã có site ver phone UK. tén tèn ten ........
Ver hộ với được không tềnh iu? :p

Thuê. Hàng free xài chán lắm. Coin giờ khó khăn mà sao lại lao đầu vào thế? :confused:

Ver hộ với được không tềnh iu? :p
em chơi cpm thấy lên ít wa' 1day 3-5$/10vps nản,nhảy vào coin thử,e reg vps free thấy ngon mà cpu 2Ghz,ram 2G, hdd 30 free 7day, trung bình 1h config dc 3 con vps

này thì acc ý này

này thì acc canada này

UK,Germany, Czech Republic,BVI, Azerbaijan, Bulgaria, Russia,Ukraine dính hết
mỗi 6 em brazil chưa bị :)| bị gì thì mọi ng tự nghía giùm em nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90