Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

chiến nữa đi cả nhà :D
Need document verification

You must confirm the identity by loading the scan of your passport and any other second document.

Yours truly,
Digital Generation Administration

hihi đòn quyết định đã gián rồi , tận thế đã đến anh em chia nhau sang hành tinh khác đi , em lên mặt trăng trước :D

mời bạn tham khảo

chiến nữa đi cả nhà :D
Need document verification

You must confirm the identity by loading the scan of your passport and any other second document.

Yours truly,
Digital Generation Administration

quả này thằng coin nó chơi chặt quá . bắt ver như kiểu ver của px ý vãi . còn đây là vài dòng tick của nó
2013-09-08 13:02:46 You:
My current problem can't a withdrawal. Please consider and resolve for me. Thank you!
2013-09-10 08:26:24 Admin:
All payouts will be resumed soon

Best Regards,
(Don't forget to rate our support reply!)
Digital Generation Support

cầu mong nó k làm chặt như px có thể dùng đc pts , nếu dùng đc pts thì vẫn chiến tốt

quả này thằng coin nó chơi chặt quá . bắt ver như kiểu ver của px ý vãi . còn đây là vài dòng tick của nó
2013-09-08 13:02:46 You:
My current problem can't a withdrawal. Please consider and resolve for me. Thank you!
2013-09-10 08:26:24 Admin:
All payouts will be resumed soon

Best Regards,
(Don't forget to rate our support reply!)
Digital Generation Support

cầu mong nó k làm chặt như px có thể dùng đc pts , nếu dùng đc pts thì vẫn chiến tốt

đang thử rùi :)

veri bình thường mà có tài liệu xác nhận gì đâu
ver bt theard chạy ầm ầm pro cứ thử with tay thấy ngay vào profile kéo xuống dưới cùng nhé thấy điều kì diệu ngay . pro nào thử làm 1 file PTS kiếm acc nào cùi cùi vào test thử coi

mấy bác cho em hỏi phần setting chỉnh bao nhiều là được bác, em đang config là 90 ổn ko
Bạn dừng lại đi trước khi bỏ ra quá nhiều công sức. Ko thu được về 1 đồng nào từ nó nữa đâu

ver bt theard chạy ầm ầm pro cứ thử with tay thấy ngay vào profile kéo xuống dưới cùng nhé thấy điều kì diệu ngay . pro nào thử làm 1 file PTS kiếm acc nào cùi cùi vào test thử coi
Ok, thử và đã tin, vậy thì từ giả em nó là vừa rồi...cho coin nó đói luôn. Kiếm hơn 10 củ đủ rồi chắc forum mình có người kiếm chắc gần cả trăm chứ không ít, nhờ coin mà nhiều người phất lên. Cám ơn coin nhé, xin chào và hẹn gặp lại ở 1 chương trình khác!

Acc us mới bị đòi scan hay EU cũng bị vậy các pro :((

Ai ver phone us bằng gì mà nhanh sài dc trên PC ko .chĩ mình với .mình ver ipus với .trừ pinger nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week