[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
không ai show à ? thế mình show vậy ;))
vpkejs
share tút đi pa ơi, có dùng auto hay dùng tay thế

Cu0nglad0r đủ 5 point cho bạn và ban 7 ngày, mình thấy bạn cũng có tham gia tại thread khá lâu rồi. Tại sao vẫn vi phạm như những người mới thế :|

Ngoài Cu0nglad0r thì những người tham gia mua/bán cũng +1 point và quỹ điểm thưởng

1 thẻ :)) đã nói mấy lần rồi ko chịu để ý . cứ rao bán ở topic HOT này !

Mod cho hỏi xem point ở đâu thế ạ

Point này chỉ có mod xem được thôi, nó được lưu lại ở các lần vi phạm trước cho đến giờ. Bạn có thể xem lại ở những lần cảnh cáo trước, trong inbox ấy.

VD như cá nhân bạn hiện giờ đang có 3 point điểm thưởng, nếu vi phạm 2 lần 1 point, hoặc 1 lần 3 point nữa thì sẽ tiếp bước những người trước.
Cho nên thảo luận vui vẻ trên tinh thần đúng nội quy nhé!

Mod sử dụng từ điểm thưởng nghe như kiểu sắp đc quà ý. Vậy là tớ cũng có tren trong danh sách đen rồi. Vậy thì làm thế nào để giảm điểm thưởng đi hả mod. Bây giờ nhỡ tay 1 phát là tạm giam 72 tiếng sợ lắm

Ôi dào điểm với chả điếc không quan tâm lắm mấy vụ đấy :))

Point này chỉ có mod xem được thôi, nó được lưu lại ở các lần vi phạm trước cho đến giờ. Bạn có thể xem lại ở những lần cảnh cáo trước, trong inbox ấy.

VD như cá nhân bạn hiện giờ đang có 3 point điểm thưởng, nếu vi phạm 2 lần 1 point, hoặc 1 lần 3 point nữa thì sẽ tiếp bước những người trước.
Cho nên thảo luận vui vẻ trên tinh thần đúng nội quy nhé!

vậy là mỗi lần bị cảnh cáo là ăn 1 pont hở bác!!! hì hì mình chưa bị cảnh báo lần nào!!! :m121:

hix mình bị 1 thẻ hôm trước :( tình hình đã ai về paxum thêm chưa ?

Mod sử dụng từ điểm thưởng nghe như kiểu sắp đc quà ý. Vậy là tớ cũng có tren trong danh sách đen rồi. Vậy thì làm thế nào để giảm điểm thưởng đi hả mod. Bây giờ nhỡ tay 1 phát là tạm giam 72 tiếng sợ lắm

point cảnh cáo sẽ hết hạn trong vòng 365 ngày ( 1 năm kể từ ngày sản xuất )
vậy là mỗi lần bị cảnh cáo là ăn 1 pont hở bác!!! hì hì mình chưa bị cảnh báo lần nào!!! :m121:

cmt vi phạm sẽ bị 3 point như #1 viết, những người tham gia sẽ +1 point nhé bạn :)

Ghê quá. Luật hơi bị khắt khe. Từ trưa đến h chưa thấy động tĩnh gì cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week