[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Thế cơ à! Chẵng biết nữa, chiến bình thường không cheat, nó có muốn pending thì cứ... Không có li do gì khóa acc hết sợ gì. Có mất mát đi đâu!

mod đâu rồi vào coi gây chiến tè le trong này nè :binhsua16:

vãi mấy chú quá ko pay được tiền cắn anh ah thôi anh đầy túi rồi anh đi ngủ newbie nào ko rút dc inbox anh

còn mod hay các pro thì đừng clone nịck pm anh ko tiếp đau =))

vì sao lại cải nhau :)) em sợ vụ này rồi ko tham gia :)) lúc trước cải nhau ra đảo 7 ngày. Hoảng :binhsua08:

:binhsua04:bao giờ mới rút được coin đây , toàn acc sắp hết threal mà không rút được

(Xin lỗi hình hơi to nên em edit vào spoiler :p K có ý nhắm vào ai đâu ạ ^^)
P/s: hết lỗi 503 chưa :(

Last edited by a moderator:
Thôi đừng war nhau nữa, từ topic 1 sang topic 2, có những ai chém gió, có những ai pro, thì đều biết nhau cả rồi.

Nói thật những bác nào pro cmt ta mới vào coi acc, còn mấy người chém gió thì cứ mặc, việc của chúng ta là canh rút tiền thôi !!!

P/s: Như bác tieuphong, namtuoc, ct_ou... là những nick ta còn coi cmt, nick mà mới reg 1,2 tháng mà nhiều post thì cám ơn, cho tui 2 chữ bình yên.

Mình gét nhất mấy thể loại gây chiến rồi chửi bậy nhé. đang bàn luận chém gió linh tinh vào rồi chửi xằng

bị ban ngay, nói nhiều lắm mồm quá mà, :m146::m146:
topic thảo luận mà vào tỏ vẻ này nọ rồi cmt gây war

mà ko biết ban forever hay là 7 ngày nhỉ, forever cho chừa cái mồm là ok nhất :m157::m157:

Last edited by a moderator:
boykuncute đã nhắc nhở và vẫn còn cái thói khinh người và nhờn. Bạn có 7 ngày để xem xét lại, còn nếu vẫn vào đây với cái thái độ đó mời bạn ra cho.
Còn nếu muốn kéo clone vào đây nữa thì check được thằng nào, ban thẳng thằng đó.

// đừng quote lại cmt của người vi phạm nữa nhé, để mình dọn :| đang đâu bực cả mình

lần sau có đứa nào war hay gạ giá cứ report rồi chờ 5' 10' là sẽ thấy điều kì diệu từ mod :binhsua08:

ps: vì mình vừa làm xong nên mới dám khẳng định đấy :m158::m158:

Thằng admin mới bảo nó fix hệ thống bổ sung tùy chọn gì đó một vài ngày tới sẻ ko edit hay update dc info kìa :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week