[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Paxum rút ầm ầm kìa sao mọi người không rút, chia lãi 8 - 2 cũng ok mà, còn hơn để đó bị banned acc là mất trắng.
Paxum rút ầm ầm hay là cắm auto ầm ầm mãi mới pay được 1 acc

Chiêu thức hàng long thập bát chém thức thứ 18. Một trong những chiêu thức ngoại công cực kỳ nguy hiểm trong giới chém gió học. Xuất một chiêu làm anh em bối rối, xuất 2 chiêu làm lòng người hoang mang. Zylong do tự thiến luyện môn võ học này từ bé do không có tư chất và nội công còn yếu đã bị tẩu hoả nhập ma. Dẫn đến thần kinh ko ổn định nói linh tinh đấy các hạ

chơi như bạn liệu lời được nhìu không :binhsua146:

Không lời nhiều nhưng vẫn có cậu ạ. Thà vậy còn hơn như trước, trông hóng cả tuần mà chẳng được gì.

Không lời nhiều nhưng vẫn có cậu ạ. Thà vậy còn hơn như trước, trông hóng cả tuần mà chẳng được gì.
mà nó cho cheat nhìu acc trên 1 ip mà đừng ref cho nhau thôi :binhsua139:

balance mới có 3$ , ko bik chừng nào mới đủ 11$ rút đây :binhsua136:

=)) Trong thread này có 1 thằng trẻ trâu vãi ra... Đi rình mò người khác =))
Thôi té... ở trong này mắc công bị bọn GATO rãnh rỗi chém nữa =))
Chúc các cậu bằng an ;))

Vừa bị thưởng thêm 1 point. Bây giờ lỡ mồm 1 phát là có vé máy bay đi du lịch với robinson các bác ạ. Các bác cứ lôi chuyện tiền nong ra ko để ý chém thêm vào. Điền tên vào vé xong xuôi hết rồi bây giờ chỉ cần lỡ 1 phát là có tour 3 ngày.

Vừa bị thưởng thêm 1 point. Bây giờ lỡ mồm 1 phát là có vé máy bay đi du lịch với robinson các bác ạ. Các bác cứ lôi chuyện tiền nong ra ko để ý chém thêm vào. Điền tên vào vé xong xuôi hết rồi bây giờ chỉ cần lỡ 1 phát là có tour 3 ngày.
té đi chổ khác thôi cậu àh... GATO quá chơi hok lại đâu =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week