[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Minh xin lỗi bạn chứ . Chẳng ai muốn điều đó xảy ra cả . Bạn có thể team view giờ về tài khoản xem thế nào . Còn cũng ko phải riêng mình bạn có acc paxum . Khi acc paxum báo lock thì khi đăng nhập vào nó báo là account is locked . Chứ c hẳng thể như thế nào mà check được tiền có trong tài khoản là bao nhiêu . Chỉ còn lại là proof bên coin đã thanh toán cho mail paxum đó . Khi đã nhận thông báo rồi thì đã ngừng , nhưng những acc trước đấy nó đã pay rồi thì làm thế nào ? Chẳng phải bắt đền nhưng ít ra cũng phải có hướng giải quyết . Lúc kiếm được thì chẳng thấy nói gì . Lúc như thế này thì mới thấy vô trách nhiệm chứ sao . Ít ra với những ai đã rút về paxum được bao nhiêu $ rồi có thể trích phần lãi của người ta ngày trước mà đền bù . Cái này đâu phải ai cũng muốn

Mình thông báo thôi bạn nhé !
Còn đã làm ai cũng có trách nhiệm, mình cũng phải đền hơn 500$ vì mình cho mem rút tiền về acc paxum unver và hiện giờ đã close, thiệt hại cũng chẳng giám kêu ai

Minh xin lỗi bạn chứ . Chẳng ai muốn điều đó xảy ra cả . Bạn có thể team view giờ về tài khoản xem thế nào . Còn cũng ko phải riêng mình bạn có acc paxum . Khi acc paxum báo lock thì khi đăng nhập vào nó báo là account is locked . Chứ c hẳng thể như thế nào mà check được tiền có trong tài khoản là bao nhiêu . Chỉ còn lại là proof bên coin đã thanh toán cho mail paxum đó . Khi đã nhận thông báo rồi thì đã ngừng , nhưng những acc trước đấy nó đã pay rồi thì làm thế nào ? Chẳng phải bắt đền nhưng ít ra cũng phải có hướng giải quyết . Lúc kiếm được thì chẳng thấy nói gì . Lúc như thế này thì mới thấy vô trách nhiệm chứ sao . Ít ra với những ai đã rút về paxum được bao nhiêu $ rồi có thể trích phần lãi của người ta ngày trước mà đền bù . Cái này đâu phải ai cũng muốn

Bạn yên tâm là những người add mail bên mình, những lệnh rút trước khi có thông báo bị lock acc mình đều thanh toán đủ 100% nhé.

đúng rồi các bác ý cũng có trách nhiệm nếu bị lock paxum mà ! tại vì cũng thu phí rút nên cũng phải có trách nhiệm cái đấy là điều đương nhiện !

The egle uy tín và trách nhiệm. Sau vụ này mình rút ra kinh nghiệm ko nên làm dịch vụ ex paxum

Do mình đã PM tieuphong cả yahoo , cả mail , cả inbox nhưng chưa nhận thấy hồi âm . Mà tieuphong vẫn online 4room . Vậy im lặng vậy là sao t hôi . Nếu định k iểu làm ăn chụp giật thì coi như mình đành mất mát số tiền đó thôi. Nhưng nên xem lại tinh thần trách nhiệm .

The egle uy tín và trách nhiệm. Sau vụ này mình rút ra kinh nghiệm ko nên làm dịch vụ ex paxum

Paxum nó rất khó chơi, tốt nhất thì vài ba người chung nhau mua info về ver rồi rút chung. Nếu có mở dịch vụ thì $ về ex ngay . Và phải kiểm tra acc thường xuyên để nếu nó lock thì còn kịp thông báo cho anh em dừng rút

- - - Updated - - -

Do mình đã PM tieuphong cả yahoo , cả mail , cả inbox nhưng chưa nhận thấy hồi âm . Mà tieuphong vẫn online 4room . Vậy im lặng vậy là sao t hôi . Nếu định k iểu làm ăn chụp giật thì coi như mình đành mất mát số tiền đó thôi. Nhưng nên xem lại tinh thần trách nhiệm .

Tiêu Phong mấy hôm bận dịch vụ nên bỏ bê đám VPS, qua jo đang chui vô VPS để dọn dẹp. Để mình pm hắn lên giải quyết

Topic hôm nào cũng có war nhỷ :binhsua47:

Tiền về ex ngay thì fee 15% ko đủ trả min fee của trang ex. Cái khó ở chỗ đấy. Ko ham. rút hết tiền coin thì chơi

online đi...có mấy chục $ mà bác than từ đầu forum tới cuối forum...acc em bị closed sau khi bác nhận tien,,,em cháp nhận đền 50% cho bác ok chưa? send hết giao dịch của paxum vào email cho [email protected]ẽ giải quyết cho bác...! ko nhận giao dịch trong acc coin nhá...chỉ nhận trong acc px,,,:m122:

Mi cứ làm đi ta còn 1 acc bảo kê cho mi mà lo chi :binhsua57:
Mà đúng là làm dịch vụ $ ăn thì ít mà ọc ra thì nhiều :binhsua50:

Tiêu Phong mấy hôm bận dịch vụ nên bỏ bê đám VPS, qua jo đang chui vô VPS để dọn dẹp. Để mình pm hắn lên giải quyết
Từ hôm mở dịch vụ đến giờ chẳng ngó ngàng được VPS mấy :-<
Tối mò vào VPS mới được

Thôi dàn acc đang tới kỳ thu hoạch rồi, chờ ver xong acc là with thôi cũng ko kịp ;))

Căn bản là có biến sợ éo có tiền đền chứ cũng tham lắm thím Dương ạ

tieuphong, eagle ko làm nữa thì còn AppServ nhá
Mới đầu tư thêm 1 acc paxum rat vẫn là 8/2

bắt đầu chuyển sang kinh doanh rút paxum :( bên ngoài có topic add mail paxum rồi mà mấy bác

Thôi dàn acc đang tới kỳ thu hoạch rồi, chờ ver xong acc là with thôi cũng ko kịp ;))
Đúng rồi đó gì thì gì cũng lo cho đàn gà của mình trước đi các dịch vụ tính sao :binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week