[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=+2]paxum.com[/SIZE][/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
You've Got Cash!
[/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Dear Bryn Will,[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]This email confirms that [email protected] Digital Generation just sent you money with paxum.com[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=+2]Payment Details[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Transaction Number: 12501657
Transaction Date: 2013-08-09 04:44:14
Amount: 6.18 USD
Note:
[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Please contact us for further information or to make your thoughts known to us.[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Sincerely,[/SIZE][/FONT]

thằng Coin lại bị điên điên gì nữa rồi ah =.=
Down là bị kích out ngay và luôn :binhsua53:

tất cả là tại bác ct_ou share ý :binhsua23: đáng nhé bán 0.1$ 1 mail là ngon rồi . tự nhiên tăng lên 0.5$ rồi coin nó bức xúc nó mới cho pending PM với EGO :dapdau2: rồi gặp ngay thằng cơ hội như thằng @phamson1088 nó bán nước :dam::dam::dam:

Và bây giờ thằng bán nước kia đang là nỗi nhục của coiner Việt. Thất bại thảm hại của nền công nghiệp Durex

tất cả là tại bác ct_ou share ý :binhsua23: đáng nhé bán 0.1$ 1 mail là ngon rồi . tự nhiên tăng lên 0.5$ rồi coin nó bức xúc nó mới cho pending PM với EGO :dapdau2: rồi gặp ngay thằng cơ hội như thằng @phamson1088 nó bán nước :dam::dam::dam:

Gạch đá đâu cứ vào fb của nó mà đổ :dam::dam::dam:

do lòng người khó đoán thôi cậu. gặp cái loại như cái thằng phamson gì đó thì anh em mới khổ thôi. chứ bác ct_ou thì anh em phải cảm ơn nhiều hơn nữa chứ trách sao được

do lòng người khó đoán thôi cậu. gặp cái loại như cái thằng phamson gì đó thì anh em mới khổ thôi. chứ bác ct_ou thì anh em phải cảm ơn nhiều hơn nữa chứ trách sao được
mình chỉ nói vui ct_ou thôi mà :)) đừng quan trọng vấn đề quá nhé hehe

- - - Updated - - -

ai cho link fb nó đi . tìm ko thấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,526
174,808
Latest member