[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
hết acc để rút rồi,:binhsua166: ngồi hóng mấy bác tý, xem tình hình em Coin nó sống chết thế nào :D

đù má, block hết acc rồi.

4 user 1 vps, chỉ treo auto rút tiền trên 1 acc
vậy mà cũng bị ban

Chém quá trời bác, bão tan rồi mà sao bác còn chém kinh thế, làm thể để ae ngừng auto để trục lợi cá nhân hử? mình treo 5 acc/1vps mấy ngày chả vấn đề gì

- - - Updated - - -

Xác CMNĐ vps blacklish cmnr nhé :binhsua156:

VPS chuối quá chú ạ, từ qua đến giờ chục VPS mất kết nối không remote đc cũng chẳng reset được luôn.

Chém quá trời bác, bão tan rồi mà sao bác còn chém kinh thế, làm thể để ae ngừng auto để trục lợi cá nhân hử? mình treo 5 acc/1vps mấy ngày chả vấn đề gì
E chém làm gì bác, có gì thì nói thế.
Đã xác định được nguyên nhân Block account.
REF cho thằng em nguyên 1 dàn 100 account, e nó bán acc, trong đó có cả acc mình REF , chắc do tên kia mua log vào nhiều quá, nên e đi nguyên cả dàn account.

- - - Updated - - -

VPS chuối quá chú ạ, từ qua đến giờ chục VPS mất kết nối không remote đc cũng chẳng reset được luôn.

giống ta ghê, vps diss liên tục bực ko tả nổi

REF cho thằng em nguyên 1 dàn 100 account, e nó bán acc, trong đó có cả acc mình REF , chắc do tên kia mua log vào nhiều quá, nên e đi nguyên cả dàn account.

ta không tham không acc nào liên quan hết 60 acc chưa acc nào bị lock

Mình tạo 20 Account ref cho 1 acc chính. acc chủ ref thì Band còn 20acc kia sống nhăn răng :binhsua172:

reg vps, reg coin tiếp kệ bà nó đang rảnh :binhsua50:

Có nên chiến lại khôgn a e ơi.

Chuẩn men, acc ref mà die thì hầu như là đi cả dàn đèn luôn.

- - - Updated - - -

ta không tham không acc nào liên quan hết 60 acc chưa acc nào bị lock

Ông bạn tưởng chơi ít, hóa ra cũng nhiều quá ta :)

Đời số đen thế nhỉ, vừa mới đuọc vài đồng từ coinz.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week