[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
vãi mod, e mà để trôi tầm 7-8 pages là hết muôn xem, lội lần 20 30 pages thì .. :m098:

rọn rác thôi, chả sướng gì lắm. Làm thì đã làm rồi, giờ mà bỏ thì mấy bạn trước lại trách mình là bạn ấy bị cảnh cáo mà mấy bạn sau không bị :D một ngày topic này lên trung bình được khoảng 50 page. Hot nhất forum rồi, không theo sát thì bị trển khiển trách, trừ thi đua ;)

Tin mới nhận đc, toàn bộ số tiền Pending trước ngày 24/7 nó đã trả lại vào Available Balance :D
Bây giờ thì chưa biết tính sao đây :))

Bác mới qua Mỹ về à. Topic nãy giờ trôi gần chục page vì vụ này

Lần đầu tiên là người mang tin về cho ae. Feel like a boss :binhsua168:
Giờ bác nào mang tin cashout được paypal về thưởng nóng 5$ :binhsua04:

Bác mới qua Mỹ về à. Topic nãy giờ trôi gần chục page vì vụ này
Ko để ý, e bơi kém nên ko dám lội page :)) . Update luôn tình hình Ego cho các bác
21594145 -1.9200 2013-08-04 10:42:55 [email protected] Egopay Payout to Egopay made by user_id 291790 (172.190.176.188) Pending
Vẫn chưa update đc profile nhé

Hôm nay quả là ngày xui xẻo có acc px mà ko cập nhật đc profile chưa kịp treo phát nào acc coin ra đi sạch sẻ :))

Tối nay dc ngủ sớm rồi hết mong mỏi gì nữa :))

Tớ vô định coi có update dc profile chưa thì phát hiện các acc mình bị block sạch dù ko có hề treo :((
:binhsua160:bác đừng trêu em

Hôm nay quả là ngày xui xẻo có acc px mà ko cập nhật đc profile chưa kịp treo phát nào acc coin ra đi sạch sẻ :))

Tối nay dc ngủ sớm rồi hết mong mỏi gì nữa :))

R.I.P - Cả dịch vụ add mail cũng bị ế ...

- - - Updated - - -

Tin từ TBN, cái wtf =.=''
lol i just withdrew 100$ from there. glad to see they're back.
egopay, im preparing proofs, gimme 2min, i withdrew 2 times 40$ then was going for the 20$ remain and system went down LOOL, got lucky i guess.

Căng thẳng quá, may là vừa with về hết, còn acc 10$ mới đc refund lại.

Chả hiểu sao acc chính và 2 acc phụ cắm auto acc chính refund lại tiền. Vào auto xem nó báo cashout thành công còn trong web thì Pending Paxum còn 2 acc phụ thì ếu bị Pending mà nó báo cashout không thành công :binhsua159:

Proof của nó đây ạ >.<
egopay, im preparing proofs, gimme 2min, i withdrew 2 times 40$ then was going for the 20$ remain and system went down LOOL, got lucky i guess. __________________

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week