[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
bị banned mà cả cái acc chưa verified nó cũng ko tha, banned nốt, chả hiểu vì sao.
Mình login ip VN kiểm tra tiền cả tháng nay có sao đâu,đã rút đc vài lần, thế mà hôm nay ra đi 7 acc. :(
luật là cứ login hoặc auto with cùng 1 ip là nó band sạch bác ak.1 acc chuyển ip nhiều lần cũng ko sao

theo em thì ngược lại :binhsua157:
Mình thử rồi nên biết.Die vps 3-4 lần với dùng HMA sock lung tung mà login có sao đâu.Các acc ko login trên 1 ip là dc.Bác nào thấy đúng Cmt hộ cái

Mình thử rồi nên biết.Die vps 3-4 lần với dùng HMA sock lung tung mà login có sao đâu.Các acc ko login trên 1 ip là dc.Bác nào thấy đúng Cmt hộ cái
mình login 5 acc / 1 ip , rút tiền cũng thế 5 acc / tool chưa bao giờ ăn banned :binhsua157:

mình login 5 acc / 1 ip , rút tiền cũng thế 5 acc / tool chưa bao giờ ăn banned :binhsua157:

Chuẩn rồi, 1ip có thể auto 5 acc không sao, mình chơi 3 ngày chả vấn đề gì những đến ngày hôm sau vps die chuyển sang cái khác ăn band cả loạt vị chi mất gần 200$

chém vừa thôi bác định lôi anh em ăn band theo à@@.Trước mình cũng login 2 acc cùng 1 ip như bác oggi9999 nói đó xong rồi bị block luôn.Còn chuyển ip nhiều lần thì không sao

v~ đái :binhsua72:.....................

- - - Updated - - -

Chuẩn rồi, 1ip có thể auto 5 acc không sao, mình chơi 3 ngày chả vấn đề gì những đến ngày hôm sau vps die chuyển sang cái khác ăn band cả loạt vị chi mất gần 200$
có thể cậu ăn band vì cái này "Chuẩn rồi, 1ip có thể auto 5 acc không sao" 3 ngày nó mới phát hiện ra đó cậu:binhsua146:

Trước em quất 10 acc :binhsua172:

ai hướng dẫn mình cách cheat coin với . sao lại cắm được tận 3-5 account coin trên 1 vps nhỉ :( hjx down về bật lên có thấy hiện thêm thread tool nữa đâu :( nó chỉ cho cắm 1 thread thôi mà :((

v~ đái :binhsua72:.....................

- - - Updated - - -

có thể cậu ăn band vì cái này "Chuẩn rồi, 1ip có thể auto 5 acc không sao" 3 ngày nó mới phát hiện ra đó cậu:binhsua146:

xin lỗi nhá, không có vụ chuyển vps acc tớ live đến mãn hạn luôn cậu ạ

hj... Đang đau mắt bác ah... Mấy ngày ko gặp bác lên Master nhanh kinh...
Bác reg dc chưa yahoo e vs.. đang có 1 VPS bỏ phí đây
fake ip us để reg bác à sau đó login zo phần profile , chỗ ghi sdt bác ghi sdt us zo , dùng pinger hay textplus đó :binhsua157:

giờ chơi được không nhỉ

ai hướng dẫn mình cách cheat coin với . sao lại cắm được tận 3-5 account coin trên 1 vps nhỉ :( hjx down về bật lên có thấy hiện thêm thread tool nữa đâu :( nó chỉ cho cắm 1 thread thôi mà :((
ôi 1 con cáo gì đang giả làm nai tơ =))

Nhận hợp tác rút acc Coin to- bự - béo nhé ! k pending :)
p/s : vui vẻ - nhiệt tình !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week