[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Not Found

The requested URL /coin.html was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
Apache Server at namit.info Port 80
rút auto bị thông báo thế này :binhsua155: có ai bị giống mình ko thế

không ai bị hả trời , sao nick nào của mình cũng bị thế , ai giúp giùm với :binhsua160:

yêu cầu Ct_ou , del bản auto cũ đi , bản auto mới sẽ đặt ramdom 1 số câu hỏi mà khi người chơi muốn đăng nhập vào tool phải trả lời câu hỏi và chỉ người việt nam hiểu đc VD như con gà trống có mấy chân , con cua có mấy càng vv.vv , dống như tool của mmo84 ngày xưa rất hữu hiệu vì tool này chắc cũng có vài trăm thằng tây nó dùng

Nếu như bạn có gửi $ cho ảnh thì pm yahoo yêu cầu mở lại nhé. Hồi nãy lão ấy thông báo mà có nhiều ng fake quá nên giờ cũng khó pm =.='' Thôi tối nay nhịn vậy

yêu cầu Ct_ou , del bản auto cũ đi , bản auto mới sẽ đặt ramdom 1 số câu hỏi mà khi người chơi muốn đăng nhập vào tool phải trả lời câu hỏi và chỉ người việt nam hiểu đc VD như con gà trống có mấy chân , con cua có mấy càng vv.vv , dống như tool của mmo84 ngày xưa rất hữu hiệu vì tool này chắc cũng có vài trăm thằng tây nó dùng

Không có can thiệp do đâu có dùng sever. Thôi kệ mẹ nó thằng nào ngu đi share cho tây thì thằng đấy chuẩn bị móm đi tây nó rút thì Việt Nam khỏi rút. Ngồi đó bốc cám mà ăn :))

Chán qá k biết khi nào mới có tiền :binhsua155:

Ý em là em troll ở đây thôi, có share cho ai nào, phá thằng phamson là chính, k tin thì hỏi coi có ai nhận dc tools chưa ;)) :))
Với lại em đang dùng tools mua của lão Tước mà :binhsua172:

bạn bít vào site nc ngoài để tìm tool
thế chắc bạn nghĩ ng ta kém thông minh hơn bạn ak

Hix hóng tiếp dc 1 hôm nó xả paxum thì dc có 1 acc. Tiện thể cho hỏi a e có vào dc TBN không. Sao mình vào nó báo lỗi Error 503

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week