[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
ủa , mình đăng kí paypal.com chọn country việt nam , khi nhận tiền từ tụi nước ngoài ăn limit à :binhsua10: chưa sài pp nên ko biết

có những người mồm kêu là Scam mà hóng thằng dital coin này như là hóng ấy :)) , Scam thì đừng chú ý đến top nữa :)) , vừa ăn cắp lại vừa la làng :))
There are currently 298 users browsing this thread. (46 members and 252 guests)
:binhsua104:

ủa , mình đăng kí paypal.com chọn country việt nam , khi nhận tiền từ tụi nước ngoài ăn limit à :binhsua10: chưa sài pp nên ko biết

cứ ăn limit 1 phát đi là ok . hoặc bạn có thể bán paypal ( nếu coin cập nhật cổng paypal ) cho người mua trực tiếp từ site coin với giá 20 VND / 1 $ là quá tuyệt

Very pp thì có j là khó đâu
cái khó là ver nhiều pp ;)) bác chơi vài trăm account coin thì phải reg nhiều PP ver .
P/S : có những thằng master ở cái forum này ngu nhưng cứ tỏ ra nguy hiểm , trẻ trâu nói ra những thứ như thằng thiểu năng =)) nghĩ mình là ai ? ! xin lỗi mod vì những người như master còn chẳng để membie tôn trọng thì mình cũng chẳng phải tôn trọng cái loại đấy !

Sáng nay ngủ dậy lại đc 1 quả thế này:
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Transaction Number: 12351319
Transaction Date: 2013-08-01 18:10:04
Amount: 10.67 USD [/SIZE][/FONT]

Nếu nó chỉ pay qua PP ko thì chịu khó đầu tư mấy cái visa prepaid veri là được mà :))

sao đi đâu cũng gạch đá nhau thế này khổ ghê hic hic

hi vong nó thêm cổng Paypal vì giá paypal cao hơn ego và paxum. Lưu ya là 1 paypal có thể add nhiều mail đc, add hết 7mail thì xóa đi rồi add nữa vẫn đc. còn nữa paypal dễ bán bằng cách wiu trưc tiếp từ coin mà!

PP mà ăn mít thì cũng như paxum unverified phải ko các bác ;)

hok ham hố paypal xíu nào , sợ mấy quả mít của nó lém gòi hjc hjc

Master mà éo biết quy định topic này à =)) nói mày ngu cũng *** sai đâu ! topic cũ của tao là bên box chat và chữ đen nhé ! ngu mà cứ lộ rõ cái ngu ra cho người khác nói =)) haiz thật . ôi MASTER =)) MOD đã nói ko gây chiến mà cứ cố tình thích gấy chiến vì cậy mình là MASTER =)) em sợ anh quá anh MASTER ! =)) bị chửi nhiều mà cũng chưa khôn lên được
Topic cũ nào mà ở box chat cậu !? Thấy mấy thread coin trước cũng trong other mà..
Cơ mà đừng gạch đá nhau nữa, lo canh nó mà with $ đi :D

Cầu mong cho nó trở lại bình thường để mình còn tham gia kím chút cháo mua chiết lambogini cho mẹ đi chợ nữa .

Cầu mong cho nó trở lại bình thường để mình còn tham gia kím chút cháo mua chiết lambogini cho mẹ đi chợ nữa .
vãi .................................=))

Yêu cầu các bác dừng việc đấu đá, nhằm giảm thiểu lượng page tăng đột biến, giúp anh em có thể theo dõi tình hình coin được dễ dàng nhất!

topic cũ mình đây :)) http://mmo4me.com/showthread.php?125866-SCAM-CoinGeneration-Proof-Moi-Nhat MASTER mà cũng ko cả biết quy định về rule topic report scam =)) vẫn còn cố tỏ ra nguy hiểm nhưng ngu lắm . mình đâu gây chiến với ai ! mà thằng này mồm nó bị ngứa . đi đâu cũng thích tỏ ra " Anh Hùng bàn Phím "

Dự là sắp có chiến tranh, thôi mình ngồi coi, không ý kiến

Coin sắp trở lại, các anh em lại đấu đá lẫn nhau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00