[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
9 và xác là hiện jo paxum giã từ cmn cõi đời vô tư roài .... ko bik rút bằng ji nhỉ ... cháu lện pa

Có ai rút dc thêm nửa không nhỉ
Hot quá Paxum tích cực dell acc

bữa giờ không để ý add PM không thấy hiện nút pay :binhsua113:

vl Move sang box này bực bội thật
Coin h thành chém gió rồi à các bác ? ko kiếm ra $ hả ?
Chắc phải làm 1 bài report cho đem Coin về đúng vị trí nó quá :binhsua140:
Ai ủng hộ comment đi nào

move qua box này sẽ ko còn hot như trước nữa , lượt comment sẽ giảm 70% :binhsua146:

Ae giải thích giùm với, sao cái thread của em... cái chỗ tiền nó chạy lên liên tục ấy, nó hiện lên tới 12$ dù em 1 thread và k cheat choác gì.... nhưng lên web thì phát hiện, gần cã tuần nay kễ từ ngày rút complete paxum thì nó k cho lên 1 xu nào cã... balance đang 0$... TẠI SAO VẬY :binhsua46::binhsua46:

vl Move sang box này bực bội thật
Coin h thành chém gió rồi à các bác ? ko kiếm ra $ hả ?
Chắc phải làm 1 bài report cho đem Coin về đúng vị trí nó quá :binhsua140:
Ai ủng hộ comment đi nào

Vì ae chém gió, fake proof các kiểu
8 phần chém 2 phần thật nên mod move luôn
Cũng muốn lập topic bên other để thảo luận cho đúng vị trí
Mà sợ lại gió thì lại move :-j

thì vậy đi bớt người theo dõi là bớt miệng ăn :binhsua144:

px của các bro tèo cả rồi , giờ rút kiểu gì nhỉ :binhsua113: cả tuần nay chưa về đồng nào , đói rã bụng :binhsua09:

Đã có câu trả lời của mod
Bạn cứ lập topic cho ae thảo luận đi nào
Mình đã nói rất rõ tại thread rồi, người lập ra thread đó yêu cầu move, thread họ lập họ có quyền yêu cầu :). Vậy thì mình move, và lại nhiều người không chấp nhận được rules của box, thấy nó quá là thế nào :) thì mình move theo đúng yêu cầu của họ, nếu tiếp tục quản lý khác gì bắt ép người ta.
Còn nếu các bạn vẫn muốn thảo luận tại box others do mình quản lý, thì xin lập thread mới. Nhưng trước khi lập thread và tham gia, phải chấp nhận rules của forums và của box do BQT đề ra :)

Paxum ra đi acc này ta sẽ còn nhiều acc khác lo gì các bợn

Ae giải thích giùm với, sao cái thread của em... cái chỗ tiền nó chạy lên liên tục ấy, nó hiện lên tới 12$ dù em 1 thread và k cheat choác gì.... nhưng lên web thì phát hiện, gần cã tuần nay kễ từ ngày rút complete paxum thì nó k cho lên 1 xu nào cã... balance đang 0$... TẠI SAO VẬY :binhsua46:

Ae giải thích giùm với, sao cái thread của em... cái chỗ tiền nó chạy lên liên tục ấy, nó hiện lên tới 12$ dù em 1 thread và k cheat choác gì.... nhưng lên web thì phát hiện, gần cã tuần nay kễ từ ngày rút complete paxum thì nó k cho lên 1 xu nào cã... balance đang 0$... TẠI SAO VẬY :binhsua46:

xoá đi lên web nó down lại là coi ngày mai nó sao

tắc khổi động lại soft thì nó tự úp nhé bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week