[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Rất ghét cái thể loại này nhá, khoe ko biết bao ngày nay rồi, bọn nó ko rút được đã bức xúc lắm rồi, mình làm được tí ko share thì thôi, uk thì khoe cũng được, khoe 1-2 lần thì thôi, ngày éo nào cũng khoe vài lần, tung vài 3 clip. éo hiểu loại người gì nữa ko biết!

tại sao lại phải share hả bạn ????

Các bạn vui lòng dùng từ ngữ khiếm nhã nha!

Các bạn vui lòng dùng từ ngữ khiếm nhã nha!
bạn đọc lại dùm mình page 379
Rất ghét cái thể loại này nhá, khoe ko biết bao ngày nay rồi, bọn nó ko rút được đã bức xúc lắm rồi, mình làm được tí ko share thì thôi, uk thì khoe cũng được, khoe 1-2 lần thì thôi, ngày éo nào cũng khoe vài lần, tung vài 3 clip. éo hiểu loại người gì nữa ko biết!
mình ko gây war với ai . bạn kìa vào gây WAR . thank

Ôh.. có war... kakaka...
Dear anh em,
Hum bữa anh em nào mua cái auto của mình thì cho mình gửi lời xin lỗi chân thành nhất nhé.
Tầm 30 phút nữa, cái auto kia sẽ vĩnh viễn rời xa chúng ta.
NamTuoc quyết định cho nó vào cõi hư vô và không bao giờ hồi sinh trở lại.
Trong thời gian qua anh em nào mà chưa with được thì cũng đừng buồn nhé.. rồi sẽ lại with được thôi nếu kiên trì mần bằng tay.

Chân thành cáo lỗi cùng anh em.....

Liều chết nhiều đây :)) :binhsua50:

Ôh.. có war... kakaka...
Dear anh em,
Hum bữa anh em nào mua cái auto của mình thì cho mình gửi lời xin lỗi chân thành nhất nhé.
Trong thời gian qua anh em nào mà chưa with được thì cũng đừng buồn nhé.. rồi sẽ lại with được thôi nếu kiên trì mần bằng tay.

:binhsua53: Nghe như sét đánh ngang tai
P/S : Coin nó lại lên cơn rồi éo down đc soft nhé >.<

Ôh.. có war... kakaka...
Dear anh em,

đợi bác ct_ou send link tool cho coin fix cấu trúc nữa là xong ! thằng phamson1088 hết đường . sau làm tool khác bán giống trước ct_ou trước ý . có code thì mới add được mail thế là tốt nhất

Ôh.. có war... kakaka...
Dear anh em,

có hồi sinh thì cũng sắp ko sài đc nữa ạ ;)

Các bạn vui lòng không dùng từ ngữ khiếm nhã nha!

Mog viết thiếu chữ không nhé

Tiền vẫn cứ về sao phải xoắn

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=+2]paxum.com[/SIZE][/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
You've Got Cash!
[/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Dear Bryn Will,[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]This email confirms that [email protected] Digital Generation just sent you money with paxum.com[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=+2]Payment Details[/SIZE][/FONT]

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Transaction Number: 12509397
Transaction Date: 2013-08-09 11:33:34
Amount: 8.79 USD
Note:
[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Please contact us for further information or to make your thoughts known to us.[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Sincerely,[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]paxum.com team[/SIZE][/FONT]

==' Các bác thích war thì xin số phone của nhau rồi ra mà nói chuyện có phải người lớn hơn không . Ở đây chỗ đông người , chỗ người ta cập nhật tin tức của coin mà các bác cứ kỉu như ANH HÙNG BÀN PHÍM thế kia làm ảnh hưởng người ta qua . Các bác , bác nào cũng bảo mình là người lớn , mình là người có suy nghĩ thì mong các bác tôn trọng cái diễn đàn này chút vì chẳng có cái dd nào mà muốn có các đối tượng hay war vào cả
Đang cập nhật tin tức coin của mấy pờ rồ mà nhìn các bác chiến nhau thấy oải quá nên lãi nhãi chút .. các bác đừng lụ mìn cho e , mong các bác cho gió em biển lặng

đợi bác ct_ou send link tool cho coin fix cấu trúc nữa là xong ! thằng phamson1088 hết đường . sau làm tool khác bán giống trước ct_ou trước ý . có code thì mới add được mail thế là tốt nhất

Tool ct_ou không xài được nữa thì lại phải quay về với imacros thôi :binhsua46:

Mog viết thiếu chữ không nhé

Tiền vẫn cứ về sao phải xoắn

[SIZE=+2]paxum.com[/SIZE]
You've Got Cash!

[SIZE=-1]Dear Bryn Will,[/SIZE]
[SIZE=-1]This email confirms that [email protected] Digital Generation just sent you money with paxum.com[/SIZE]
[SIZE=+2]Payment Details[/SIZE]

[SIZE=-1]Transaction Number: 12509397
Transaction Date: 2013-08-09 11:33:34
Amount: 8.79 USD
Note:
[/SIZE]

[SIZE=-1]Please contact us for further information or to make your thoughts known to us.[/SIZE]
[SIZE=-1]Sincerely,[/SIZE]
[SIZE=-1]paxum.com team[/SIZE]
bác liều thế ! post proof ko sợ có thằng nó cắn à :( mình là mình sợ luôn

bác liều thế ! post proof ko sợ có thằng nó cắn à :( mình là mình sợ luôn

Cái j độc và lạ mới sợ. Khoe tí cho anh em có tinh thần, còn tool này mình dùng của ct_ou. hình như ai cũng có rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week