[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Hum wa sinh nhật mình tưởng được cái event mừng :((
Sao không nói sớm. Ít ra cũng phải bảo hôm nay sinh nhật anh chứ. Thôi để tối em làm event chúc mừng sn muộn nhé

Rút PM vẫn được ah , tưởng nó pending lun chứ , mình có 1acc Pending xong lần sau log vô là Wrong Pass luôn, nên ko dám thử nữa :binhsua140:

Rút PM vẫn được ah , tưởng nó pending lun chứ , mình có 1acc Pending xong lần sau log vô là Wrong Pass luôn, nên ko dám thử nữa :binhsua140:

Treo đại 5 6 ngày nay , k thấy pending nên cũng kệ
Tưởng nó k về ai dè :">

Mình cũng bị wrong pass nhưng ko biết sao hôm nay lại vào đc.

Nếu rút PM mà pending thì có mất luôn tiền ko mọi người hay là nó ko chuyển được thì hoàn lại tài khoản vậy?

Hwa Coin pay qua Pm nhé :binhsua146:
Có 1 acc treo lấy may, mai hết hạn vps mà ai dè nó đã về =))

ngon :)) nhưng may mắn thật . rút PM mà để pending trắc nó sẽ ko refund .

Admin coin tên: Hứa Và Hẹn cmnr:binhsua163:

Hiện giờ đang là rạng sáng ngày thứ 7 bên đó và vẫn chưa có động tĩnh gì vụ pay. Khả năng lại 1 lần nữa bị xỏ mũi

Hiện giờ đang là rạng sáng ngày thứ 7 bên đó và vẫn chưa có động tĩnh gì vụ pay. Khả năng lại 1 lần nữa bị xỏ mũi
Qua tuần thứ 3 gùi thì xác định đi chứ ... giờ nó pay nhỏ giọt thôi..

bên đó mới 12h đêm mà.để admin đi ăn sáng uống cà phê rồi nó mới mở gate chứ.tầm 10h sáng nó dậy=>21h việt nam:binhsua160:

Chỉ sợ ko thèm pay nữa luôn ý :D
Nói chung giờ nó không pay tấc cả (cơ bản là $ đâu mà trả cho đủ !? tầm 4 triệu $ chứ ko ít)
Do đó nó sẽ pay nhỏ giọt để câu mem mua thread...

Chắc gì payza nó đã bị khóa. Một công ty lớn có tài khoản lớn thì việc chứng minh thu nhập và nguồn tiền chả lẽ payza nó lại hold, cùng lắm nó chỉ thu hồi chỗ tiền bẩn là cùng.

Acc 40$ wrong pass rồi ............ có ai hnay cũng bị không :binhsua159:
Wrong pass là do nó đang update site, thoát ra vào lại bằng web là bình thường hà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week