Help Coingeneration đã chính thức nát

đọc cm hài quá! tụi bây cùng nhau cheat,người cheat ít, kẻ cheat nhìu... bây giờ nó nát quay lại cắn nhau, chửi nhau! chữi dân VN tham ăn...vv! quá vãi!
p/s: chưa từng đụng tới site này!

mới ăn đc có 21$ đã die rồi :binhsua58:

Vào hồi 8h30 sáng nay. Các cheater đã lập hàng loạt acc chiến site này và kết quả là site không đủ khả năng chi trả vì quá tải và đã rút lui bằng cách im lặng

Với phần mềm quản lý chuyên nghiệp như thế này thì site bị nát là điều dễ hiểu :binhsua168:

Các bác đừng nên tốn thời gian vào site này nữa nhé :binhsua58:
đây !cheat lập một loạt acc là đây: http://mmo4me.com/showthread.php?10...m-may-nhan-tien-LR-So-Luong-Lon-cho-moi-nguoi
anh ấy tự hào là lập một loạt acc IP US... nên không sao!

ai giỏi thì ăn thôi. Mà mình nghĩ mấy cái tool này bọn nước ngoài nó còn đi trước VN đấy. Cãi nhau làm gì. Sống thì ăn chết thì thôi.
đến giờ vẫn ko hiểu cơ chế của site cắm cả ngày đc 1.5$ mà thread tháng 50$???

mình win xp nên ko chơi đc :(

IdAmountTimeE-walletTypeCommentStatus
161880.22552013-04-29 06:00:15BalanceSystemEarnings from 1 thread(s)done

Như vậy là tiền đã về tài khoản LR chưa mọi người

sao chú cứ phải đá xoáy thế nhỉ ? Ko chơi thì miễn bình luận nhé , nếu mà tốt thì xem chẳng phải 1 mình vn nhé
xoáy cái giề, tui nói thẳng là bạn góp phần phá nát nó đấy, chẳng đúng sao? bạn đã tạo bao nhiu acc rồi? đã cheat được bao nhiu rồi, đã bán đc bao nhiu acc rồi, bạn nghĩ reg hàng loạt acc bằng IP US để cheat là không phá nát nó à? còn reg acc bằng IP VN thì mới là phá nát nó à?

thôi đi mọi người ơi....kiếm tiền thì có kiểu này kiểu kia....chứ đừng cướp giật, ăn cắp, ăn trộm là đc rồi....quan trọng là trình độ quản lý của chủ site đến đâu....chứ còn bảo mong chờ vào 1 xã hội trong sạch, toàn người làm ăn lương thiện thì chắc chắn ko có....vậy nên dừng việc đá xoáy và chửi nhau đi nhé.....cùng là người VN cả....có chửi thì qua thebotnet chửi mấy thằng nc ngoài ấy ^^

P/s: mình thì mình 1 acc...và cũng chỉ rút đc 2$...nhưng mình cũng ko nói xấu hay ủng hộ các bạn biết cheat

Last edited by a moderator:
@hoanghung tham cũng vừa thôi, cậu cheat hàng loạt acc rồi mà còn tiếp tục reg hàng loạt bán lại nữa chứ, như vậy nó đủ nát rồi đó!

hoanghung share free mà???

có điều đây là phần mềm chạy, nó ko chịu nổi là do nó quản lý + tính toán ko tốt thế thôi

trách làm gì, mấy cái tut này cũng là dân nước ngoài nó tuồn về thôi :))

có điều ko hiểu site này nó kinh doanh kiểu gì. VD: 1 tháng 1 thread 50$ mỗi ngày cắm nhiều thì đc >2$ chẳng hạn thì => coi như 1 site đầu tư.
Đằng này nó trả hơn 1$/ 1 ngày ko đủ tiền mua thread tháng sau :( Ko hiểu nổi site hoạt động kiểu gì

Cái ông chủ thread này đúng là nhảm. Còn nhớ hồi có ông vay 3$, nói này nói nọ, nào bắt chứng minh thư, tài khoản ngân hàng, cuối cùng họ show đủ cũng éo cho vay. Bị bao nhiêu người xin phép cười vào mặt. Giờ thì tung hỏa mù.
Không tin các ông cứ xem trong mục chat tìm bài "Cần mượn gấp 6LR (nghiêm túc)"

VN không đủ pro để bắt bọn cheat nên mới cheat nhiều vậy. Chứ nước ngoài cheat là bị tóm liền, nên nó sợ :D. Điều này giải thích lí do vì sao VN cheat nhiều hơn nước ngoài :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week