Coingeneration ver2 - Coin đã sống tiếp !!!

Status
Not open for further replies.
cấm được thì cái gì chả cấm ông cheat đi rồi biết mùi tủi thân và đau khổ
ông nói nhảm quá rồi, thứ 1 tui lập topic này để cho mấy người bán acc coin ko bán dc nữa, với chia sẽ kiểu này coin nát là chuyện đương nhiên. Vậy thôi nhé !!

coin nát với những ai làm tiền từ reg accoun và với những người đang cheat với em nó nay mai cũng cho ra đảo ở với khỉ thôi

còn những account nó vẫn còn hoạt động ko cheat may ra nó pay sòng phẳng

coin nát với những ai làm tiền từ reg accoun và với những người đang cheat với em nó nay mai cũng cho ra đảo ở với khỉ thôi

còn những account nó vẫn còn hoạt động ko cheat may ra nó pay sòng phẳng

Ồ vậy à, đợi vài bữa nữa xem sao =))

@gamekingvnn bảo reg cho mình cái acc. đưa mail xong lặn luôn :))
ko ngờ đi scam cả 1 cái yaho mail vừa tạo. bó tay
thế mà kêu có tut ver ko cần up passport. :cool:
từ giờ tẩy chay :cool:

mày nói mà không biết nhục hả.yahoo mới tạo lấy của mày làm gì.
nói ra là thấy ..... giờ tao không rảnh.sẽ làm việc sau

để xem tôi nói đúng ko rồi bàn về thằng coin nhé

rút về EGOPAY và PAXUM

đang cố gắng kiếm tiền với tất cả em nó nào IPUS<COIN<VAGEX<ebesucher và còn nhiều phần mềm chạy trên máy tính tui nữa nhé mà gặp lũ cheat có ngày nó ko pay tiền mà còn scam lẫn banned account
vag sao px nó k chấp nhận vietnam nhỉ>?mà mh treo máy này rồi tắt đi lại mất $ ạ?

vag sao px nó k chấp nhận vietnam nhỉ>?mà mh treo máy này rồi tắt đi lại mất $ ạ?

nhớ click shutdown và exit nhé , nãy tôi lỡ tắt máy đột ngột bị trừ tiền còn 2.506$ may có vmware vẫn còn giữ nguyên đó

tắt đột ngột là mất $ ah hic toi rồi :(, mà mình hỏi chẳng hạn đang treo cso $ rồi exit nó có lưu khi bật tính tiếp k vậy?hay mất định treo lap mà xót quá :D

Paxum đăng kí ( reg ) thì được nhưng khi ver thì nó nói ko chấp nhận nước của bạn thế thôi

Last edited:
tắt đột ngột là mất $ ah hic toi rồi :(, mà mình hỏi chẳng hạn đang treo cso $ rồi exit nó có lưu khi bật tính tiếp k vậy?hay mất định treo lap mà xót quá :D

nhớ click SHUTDOWN AND EXIT nhé ko mất đâu??? tắt đột ngột bị tụt số tiền nhé

Mà cái này treo nhiều máy lấy cùng 1 token thì nó có cộng dồn tiền các máy lại không nhỉ.
ừ nó cộng dồn.................................................

Đang treo mà tạm dừng qua máy khác nó chưa reset $ thì mất $ trên máy kia thôi, treo 3,4 máy thì ko sao đâu
không ý của tớ là, 1 tài khoản cùng treo trên 3-4 máy cơ. cùng 1 lúc 3-4 máy treo 1 tài khoản thôi

không ý của tớ là, 1 tài khoản cùng treo trên 3-4 máy cơ. cùng 1 lúc 3-4 máy treo 1 tài khoản thôi

cùng 1 IP thì được nó cộng dồn mà nói nghe nè máy cấu hình cao nên chạy vmware nhé thấp qua hơi bị giật đó....

Ráng cày với các em nó đi các 3 có tiền sài ko húp cháo 10k đồng cháo lòng hoài nhá

cùng 1 IP thì được nó cộng dồn mà nói nghe nè máy cấu hình cao nên chạy vmware nhé thấp qua hơi bị giật đó....

Ráng cày với các em nó đi các 3 có tiền sài ko húp cháo 10k đồng cháo lòng hoài nhá
ơ vậy là 1 máy tớ bật 2 chương trình chung 1 tài khoản cũng được cộng dồn à @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week