HYIP coins-daily.com 6% mỗi giờ cho 22h

trungnq

Junior
Reactions
18
MR
1.152
site mới ra ae xem chiến nè !
Check GoldCoders' HYIP Manager License
coins-daily.com - Licensed
PLAN: hơi dài ae cân nhắc khi chơi !
6% Hourly For 22 Hours *Instant Withdrawal*
Plan Spent Amount ($) Hourly Profit (%)
Plan $3.00 - $800.00 6.00
7% Hourly For 22 Hours *Instant Withdrawal*
Plan Spent Amount ($) Hourly Profit (%)
Plan $30.00 - $3000.00 7.00
rc 6% rcb 70%
link ref:https://www.coins-daily.com/?ref=123qwe
not ref:https://www.coins-daily.com/
DEP:hình dưới !
site cũ của admin ở đây nha !
https://mmo4me.com/threads/profitcashnet-9-hourly-for-17-hours.316377/page-3
bác cho e hỏi làm sao bác tìm dc admin cũ dc ko ạ, em bị scam nhiều quá chưa dám chơi lại nữa bác ạ, e theo dõi mấy topic rồi thấy bác nói admin cũ hết vòng cũng hết. Thấy admin này bác bảo site trước chưa hết vòng nhưng có lãi nếu dep đầu giờ site này cũng y vậy gần hết plan là pending, bác chỉ e với, e cám ơn bác

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.164
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
bác cho e hỏi làm sao bác tìm dc admin cũ dc ko ạ, em bị scam nhiều quá chưa dám chơi lại nữa bác ạ, e theo dõi mấy topic rồi thấy bác nói admin cũ hết vòng cũng hết. Thấy admin này bác bảo site trước chưa hết vòng nhưng có lãi nếu dep đầu giờ site này cũng y vậy gần hết plan là pending, bác chỉ e với, e cám ơn bác
mình chỉ dự đoán z thôi :) vs lại chơi nhiều nên cũng có ít kinh nghiệm :) còn ad thì có lúc mình đoán đc nhưng có lúc ko đc thì phải hỏi 1 bác quen hay check site ~ nhờ check giùm ~ m site này thì ai theo trước thì tất nhiên sẽ lời hơn những ng` theo sau ~ cũng có lúc lại lỗ hơn :D HYIP mà ~ site theo PLAN thường có dạng kinh tự tháp ~ ng` sau vào sẻ trả cho ng` vào trước :) THÂN !
scam nhe, chờ site mới thôi!
tuy scam nhưng có lãi là vui rồi :)
Site này chắc admin lỗ nặng rồi! :eek:
lỗ 100% ! tốn tiền thuê mon vs tiền site nữa :)

mình chỉ dự đoán z thôi :) vs lại chơi nhiều nên cũng có ít kinh nghiệm :) còn ad thì có lúc mình đoán đc nhưng có lúc ko đc thì phải hỏi 1 bác quen hay check site ~ nhờ check giùm ~ m site này thì ai theo trước thì tất nhiên sẽ lời hơn những ng` theo sau ~ cũng có lúc lại lỗ hơn :D HYIP mà ~ site theo PLAN thường có dạng kinh tự tháp ~ ng` sau vào sẻ trả cho ng` vào trước :) THÂN !

e cám ơn bác nhiều. e thấy bác với mấy bác khác thường nhận ra admin mà e ko thấy có điểm gì quen cả, U cũng ko xài lại, mà thấy nó scam hay hết vòng cũng đúng như site chạy trước. e ngưỡng mộ lắm, mong dc bác chỉ bảo ạ

e cám ơn bác nhiều. e thấy bác với mấy bác khác thường nhận ra admin mà e ko thấy có điểm gì quen cả, U cũng ko xài lại, mà thấy nó scam hay hết vòng cũng đúng như site chạy trước. e ngưỡng mộ lắm, mong dc bác chỉ bảo ạ
mình ko đủ trình chỉ bảo cậu đâu :) HYIP mà ~ mình chỉ đoán trước thôi chứ ko chắc chắn 100% sẽ như vậy :) đúng thì vui ~ sai thì rút kinh nghiệm lần sau :) :D(mình cũng chỉ là gà thôi):D

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
:D

:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week