Còn 3$ PP cho ai giải đc đề Anh Lớp 9

Status
Not open for further replies.
Cái how do you do thì nó nhiều kiểu lắm nhé. mình thấy câu nào cũng đúng. Thường hình như là rep lại = hơ do you do

Last edited by a moderator:
how do you do mà trả lời im fine thanks là chính xác 100000% rồi còn gì mà cãi

Cái how do you do thì nó nhiều kiểu lắm nhé. mình thấy câu nào cũng đúng. Thường hình như là rep lại = hơ do you do
dựa vào câu trả lời của người đc hỏi mà hiểu nghĩa của how do you do cậu ạ

"Formal greetings

How do you do? is very formal and is not used very much, especially by younger people, these days. It may be used on first meeting and accompanied by a formal handshake when both partners issue the same greeting. The reply to How do you do? is How do you do?"
Quote BBC Grammar

Cai nay co ai giai chua thot k thi minh nhan, nhung bonus bang PM dc khong. Phan nua khi nao co kq tra phan nua voi dieu kien tren 7diem

bạn khỏe không. mình là peter | mình khỏe, cảm ơn :binhsua163: kỳ quá z

"Formal greetings

How do you do? is very formal and is not used very much, especially by younger people, these days. It may be used on first meeting and accompanied by a formal handshake when both partners issue the same greeting. The reply to How do you do? is How do you do?"
Quote BBC Grammar
Giờ cũng biết dựa vào từ điển rồi đấy ah? giỏi quá

Giờ cũng biết dựa vào từ điển rồi đấy ah? giỏi quá

dạ bố ! bố đừng lên mặt quá, đúng đếch đâu cứ phán như thánh !

Thôi 2 bạn Send PP vào Email mình nhé chia ra mỗi người 2$ , Cho mình Xin Y!H vào Inbox luôn mình có một số Tài liệu cần trans ra tiếng anh nên cần người làm lâu dài .

Đúng thì nhận đúng, sai thì nhận sai. Không như ai, từ điển phiên âm rõ ràng mà cố cãi google dịch

- - - Updated - - -

Thôi 2 bạn Send PP vào Email mình nhé chia ra mỗi người 2$ , Cho mình Xin Y!H vào Inbox luôn mình có một số Tài liệu cần trans ra tiếng anh nên cần người làm lâu dài .
yahoo mình: chieuchieutoitoi1996

1d
2c
3d
4c
5b
6d
7a
8c
9a
10a
11b
12c
13b
14d
15b
16d
17d
18b
19d
20d
21d
22c
23c
24a
25b
26d
27b
28c
29a
30d
31a
32a
33b
34b
35a
36d
37b
38d
39a
40b
đáp án của mình làm, mình làm hộ thui

tiện thể mình đang tuyển mem vững tiếng anh này. Siêng năng 5$/day
inbox nhé

ms thì anh văn đầu ra TOEIC ở trường dc 650điểm có cho vô dc ko bác, tiếng anh nghe tạm tam, còn read thì sơ sơ, cho làm ko bác.xin 1 slot, à mà ngày mấy tiếng?:binhsua56:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week