Ask con bsaving của k6

Status
Not open for further replies.

OfferWall

Junior
Reactions
27
MR
0.030
tình hình là mấy hôm trước mình làm con này còn thỉnh thoảng lead..nhung mấy bưa nay làm liền mấy chục acc mà chả lead phát nào.. bạn nao còn lead được con này k nhể..xin cho ý kiến.. con này lead có liên quan đến info, adress gi k các pro..cách làm tương tự....mà lúc lead lúc k..bây h thì k lead luôn :(

Có 1 con mà cứ lập 1 topic còn thua cả newbie . Newbie nó lập topic hỏi về sock , cách làm offer còn ông có 1 con củng lập topic

tình hình là mấy hôm trước mình làm con này còn thỉnh thoảng lead..nhung mấy bưa nay làm liền mấy chục acc mà chả lead phát nào.. bạn nao còn lead được con này k nhể..xin cho ý kiến.. con này lead có liên quan đến info, adress gi k các pro..cách làm tương tự....mà lúc lead lúc k..bây h thì k lead luôn :(
lead hay ko do con sock và do bạn kendra thôi nhé:m070:

Con này mình cũng lead đc mấy lần, nói chung là nó lead k đều lên cũng chẳng tập trung cày, còn nếu pro nào biết chắc cũng chẳng họ share lên đâu bạn ạ. share xong lại nát như tương bần :hihi:

chả cần share nó đã nát như tương bần rồi. Mà tôi nghĩ chắc do sock thôi :binhsua120:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom