SCAM Con Chó Mạnh Hồng Scam 1.400.000đ Bán HMA Hàng Chùa

thớt cũng máu nhỉ. mua HMA biết rõ hàng .. rồi.
còn 1.4tr rẻ như bèo đòi thê xã hội đen vs người có vợ con nhỏ.
bác kia thực sự ko có tiền trả thì PM mình giúp

bị scam hả a, 1tr4 cũng căng nhỉ :D

tham rẻ kêu cái gì ! chính bạn sell HMA cũng là chùa . chứ hok ohai ông kia !
HMA ai chịu giám 60% tièn cua site chủ =)). nói hok biết ngại.. rao dùm ông bạn mới đau. sao hok sell cho ông bạn đi .lại để ông bạn đi mua của re kêu gì !
Bạn tốt chăng ????????????

thớt cũng máu nhỉ. mua HMA biết rõ hàng .. rồi.
còn 1.4tr rẻ như bèo đòi thê xã hội đen vs người có vợ con nhỏ.
bác kia thực sự ko có tiền trả thì PM mình giúp

Bạn mình bảo cần thuê người xử vụ này 10 triệu cũng chi ai làm được gọi ngay sdt: 0913779310. Uất lắm

tham rẻ kêu cái gì ! chính bạn sell HMA cũng là chùa . chứ hok ohai ông kia !
HMA ai chịu giám 60% tièn cua site chủ =)). nói hok biết ngại.. rao dùm ông bạn mới đau. sao hok sell cho ông bạn đi .lại để ông bạn đi mua của re kêu gì !
Bạn tốt chăng ????????????

Bạn nhầm rùi, hàng mình bán chính hãng nhé. Thằng nào bảo chùa mà dùng 1 năm không chết. Mình gét bọn bán scam hma, làm ảnh hưởng uy tín của những người đang bán.

Bạn mình bảo cần thuê người xử vụ này 10 triệu cũng chi ai làm được gọi ngay sdt: 0913779310. Uất lắm
làm gì mà ức hả cậu. thông cảm người ta cho người ta thời gian. còn cậu hăm dọa và spam facebook người ta thì chính cậu cũng đang vi phạm pháp luật.
còn cậu bảo rao hộ cái gì. rõ ràng là cậu mua đi bán lại. cậu chiệu khó bình tĩnh đi.
ngay từ đầu đã biết là cậu mua hàng gì rồi

làm gì mà ức hả cậu. thông cảm người ta cho người ta thời gian. còn cậu hăm dọa và spam facebook người ta thì chính cậu cũng đang vi phạm pháp luật.
còn cậu bảo rao hộ cái gì. rõ ràng là cậu mua đi bán lại. cậu chiệu khó bình tĩnh đi.
ngay từ đầu đã biết là cậu mua hàng gì rồi

Ukm mình đăng bình tĩnh, Mình đã nói thế mà k thấy hắn hồi âm, rõ ràng thấy mà lại. Hàng của mình không phải chùa, hàng chính hãng theo đơn hàng tiền thật của mình. Dùng 1 năm không chết, bạn mình bảo mua của nó dùng 1 tuần đã bị đình chỉ, hỏi hidemyass thì báo là hàng gian lận lừa đảo.

Đã rẻ thì ít khi chính hãng, mà chính hãng thì ít khi rẻ

1 số thánh cứ nói oai, tỏ vẻ lương thiện, cứ thử nếm mùi ăn cam xem có ngọt không, phải mình là cũng truy ra địa chỉ, rồi gọi anh em đến dã cho nó tiền viện gấp 10 tiền scam cho nó chừa.

gió to quá, nào là C50 nào là xã hội đen zzzz
đơn giản mà, báo cáo cho họ là biết. Thuê hội nghiện thì bọn nó làm hết ngay.

Thùng rổng kêu to cái gì xa hội đen cái gì c50 làm đi rồi hảy nói mà ai làm người đó chịu đi hù doạ đàn bà có xứng là nam nhi k :]]

Thùng rổng kêu to cái gì xa hội đen cái gì c50 làm đi rồi hảy nói mà ai làm người đó chịu đi hù doạ đàn bà có xứng là nam nhi k :]]
Mình đây báo cho vợ nó biết, để vợ nó báo cho nó biết

1 số thánh cứ nói oai, tỏ vẻ lương thiện, cứ thử nếm mùi ăn cam xem có ngọt không, phải mình là cũng truy ra địa chỉ, rồi gọi anh em đến dã cho nó tiền viện gấp 10 tiền scam cho nó chừa.
bác về sống vs dế đi =)) hỗ báo thế. nó đền gấp 10 ?? xin hỏi ai sẽ trả viện phí cho nó =)) nực cười.
còn scam thì phải xem tùy hoàng cảnh. thớt này hành động cũng quá nóng tính. đâm ra lộ cái đuôi của mình

Bạn thử đi xã hội đen r xem thằng nào lời thằng nào lổ báo ca còn nghe đc chứ xh đen đết j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week