SCAM Con chó mmo4dola scam , Họ tên : DINH VAN BANG , Tài Khoản VCB : 0341006832362

Con chóa này cũng biết dis đấy,
Mở miệng ra là kêu minh pro nọ kia,thực chất có biết cái lol gì đâu ngoài ver phone cái azure,chắc biết choi thêm ptc,nó là viponline82 với muapayza ngày xưa đó mà,giả nhân giả nghĩa được 1 thời gian thì đi scam.
Anh em trong 4f hết lời chủi chóa mà nó vẫn làm,nản
Biết từ đợt đâu rồi ,có cảnh bảo nhưng các bác xua tay thì chiu.
Chia buồn cùng chủ thớt và dự là bạn phải xác đinh.
Chóa cắn thì chạy chứ nó không đứng cho bạn đánh đâu
chuẩn nó rồi...trước bị nó dùng nick viponline82 scam mình . nick yeuanhnhieulam.1992 cũng là nó đáy. nick mmo HUNGVANLONG - haration118 đã bị gạch

Thang Binh voi thang Cana di nhau voi anh nao hehe

tui ban nó mất xác rồi còn đâu mà @. chậm chạp quá. trong vụ con chó này scam còn có sự tắc trách trong khâu giải quyết của cu max nữa. trong vụ scam trước đã ko check kỹ càng , chỉ bạn nick clone scam mà ko ban acc chính của nó để nó hoat động đến bây giờ
canawan, Today at 1:03 AM
Code:
Bạn vào giải thích 2 giao dịch PZ bị mở tranh chấp nhé

Trong vòng 24h ko thấy bạn trả lời thì tức là bạn đã scam

Online lúc nào thì vào tag và xem giải quyết lúc đó thôi mà anh

Mấy bạn miệng toàn nói biết nó là scammer mà ko biết dùng cái nút vàng report cho MOD biết mà banned, để nó ung dung tự tại hoạt động chờ ngày scam rồi lên tiếng, nản mấy bạn quá.............
Đợt trước có vụ ver phone vào chém các bác phải cẩn thận còn gì,nhưng ai cũng ủng hộ nó thì còn làm ăn gì nữa,giờ mất miêng cơm,thì tât cả mới ngã ngủa :(

chó thằng hó scam đó trong vòng 17 đến 24h ko vào đối chất ban thẳng tay đi

Đừng nhường nhịn nó

Ban được đứa nào thì ban làm trong sạch forum

Bữa thằng admin IPUS nó vào forum mình và ko hiểu biết tiếng việt

Nó hiểu nhầm mình spam nên nó ban acc IPUS trên Forum rồi gửi thư nó ko thèm trả lời

You have been permanently banned from this board.

Please contact the Board Administrator for more information.

Reason given for ban: Spamming.

Mấy bạn miệng toàn nói biết nó là scammer mà ko biết dùng cái nút vàng report cho MOD biết mà banned, để nó ung dung tự tại hoạt động chờ ngày scam rồi lên tiếng, nản mấy bạn quá.............
chẳng phải trước cậu cũng hùa cùng nó à :D

tui ban nó mất xác rồi còn đâu mà @. chậm chạp quá. trong vụ con chó này scam còn có sự tắc trách trong khâu giải quyết của cu max nữa. trong vụ scam trước đã ko check kỹ càng , chỉ bạn nick clone scam mà ko ban acc chính của nó để nó hoat động đến bây giờ
mình nghĩ là mod nào cũng ban đc nick mà, nếu cậu biết nó là scam sao cậu ko ban?

Mod box scam ngoài legialoc chăm chỉ với tìm hiểu và xử lý sự việc, còn 2 mod còn lại binh6699 , animax1991 thì chỉ đợi mọi người tranh luận rồi kết luận để vào trảm thủ chứ cũng ko thấy tìm hiểu hay cùng mọi người phá án bao giờ. Nhiều topic kết luận bao lâu rồi chẳng thấy giải quyết, đột nhiên vào 1 ngày thấy mod vào ban nick rồi closed là xong :D
Ko lẽ đó là sự khác nhau giữa tmod và mod?

Mod box scam cũng là 1 trong các box bận rộn và mất thời gia nhất , 2 mod binh6699 , animax1991 cảm thấy ko có thời gian thì nên xin chuyển box nhường box cho ai có thời gian và tâm huyết hơn đi :)

Mod box scam ngoài legialoc chăm chỉ với tìm hiểu và xử lý sự việc, còn 2 mod còn lại binh6699 , animax1991 thì chỉ đợi mọi người tranh luận rồi kết luận để vào trảm thủ chứ cũng ko thấy tìm hiểu hay cùng mọi người phá án bao giờ. Nhiều topic kết luận bao lâu rồi chẳng thấy giải quyết, đột nhiên vào 1 ngày thấy mod vào ban nick rồi closed là xong :D
Ko lẽ đó là sự khác nhau giữa tmod và mod?

Mod box scam cũng là 1 trong các box bận rộn và mất thời gia nhất , 2 mod binh6699 , animax1991 cảm thấy ko có thời gian thì nên xin chuyển box nhường box cho ai có thời gian và tâm huyết hơn đi :)
chuẩn men :D vụ lão binh6699 thế mà êm nhỉ :D

hôm qua tí nữa cũng dích phốt với thằng này nhưng nó ra giá 18 pz nên thôi. Cám ơn chúa là ko thực hiện gd với tháng này bên thread exchange payza

chẳng phải trước cậu cũng hùa cùng nó à :D
Cho cái dẫn chứng mình hùa theo coi bạn................. Trong này chỉ có tên NCXN là mình bảo đảm cho hắn thôi chứ chưa có bảo đảm ai hết......:p:p:p

Thằng cờ hó này hôm trước kêu mình tạo Google voice. Mình bảo để mình tìm cách reg, nó quẳng cái link cho. Mình làm được nó kêu thuê mình reg giá 0.3$/số. Trong khi nó kêu mua là 1$/1 số trên diên đàn. Hôm đó tạo được 1 số thì đưa nó, nó k trả tiền. Hôm sau bảo tớ có 1 số nữa. Nó kêu quăng qua đó nó thử, vì số hôm trước đưa k dùng được. Mình check lại số cũ thấy nó nghe cuộc gọi 18s rùi. Mình nói lại với nó sao thấy có liên lạc được mà. Nó bảo k để ý. Vãi thằng cờ hó này. Chắc là scam rùi, k trông mong gì con cờ hó này hoàn lương.

Thằng cờ hó này hôm trước kêu mình tạo Google voice. Mình bảo để mình tìm cách reg, nó quẳng cái link cho. Mình làm được nó kêu thuê mình reg giá 0.3$/số. Trong khi nó kêu mua là 1$/1 số trên diên đàn. Hôm đó tạo được 1 số thì đưa nó, nó k trả tiền. Hôm sau bảo tớ có 1 số nữa. Nó kêu quăng qua đó nó thử, vì số hôm trước đưa k dùng được. Mình check lại số cũ thấy nó nghe cuộc gọi 18s rùi. Mình nói lại với nó sao thấy có liên lạc được mà. Nó bảo k để ý. Vãi thằng cờ hó này. Chắc là scam rùi, k trông mong gì con cờ hó này hoàn lương.
yên tâm nó sẽ trở lại và quét vài mẻ lưới nữa mà :D

có nó ra đảo chơi với gấu mẹ đi ????

Chúng ta còn biết tụi nó sẽ đăng kí reg acc mới

Yên tâm để yên vài hôm cũng lòi ra scam

Nâng cấp report scam nâng cao thôi anh em

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo