SCAM Con chó này sell 753.84 WMZ xong đòi lại: yahoo hanhtien2316, VCB 0421000473971 Nguyen Thi Hanh

Status
Not open for further replies.
bác làm ngân hàng à? để lộ thông tin cá nhân khách hàng k sợ bj kiện à :eek:

Last edited by a moderator:
@@ ặc vừa đọc lại thấy WMID của @danhmay24h vẫn formal thế pro, nâng lên merchant mua bán exchange thì kiện cáo với wmz mới dễ bác.

bác làm ngân hàng à? để lộ thông tin cá nhân khách hàng k sợ bj kiện à :eek:

Mình chỉ sợ ko bắt dc scammer thôi ^^!

@@ ặc vừa đọc lại thấy WMID của @danhmay24h vẫn formal thế pro, nâng lên merchant mua bán exchange thì kiện cáo với wmz mới dễ bác.
Đang chờ Z nó duyệt đó cậu, gần vào tết nên hơi đầu lâu.
Còn thằng scam này thì thông tin mình đã có đủ rồi, vẫn là theo lời hứa cho nó 24h hối cải. Chứ từ số chứng mình thư đến nơi ở ... là đã có. Và cũng mong các bạn khác không nên ý kiến vì sao mình cũng như cuipap1984 có thông tin về nó. Nếu có sai xót thì cơ quan chức năng họ sẽ xử tụi mình. các bạn cứ ngổi xem là được rồi, quan trọng là diệt trừ những tên lừa đảo, điều mà ai cũng muốn, trừ những thằng lừa đảo.:D

Cái này gọi lên Bank nhờ phong tỏa số tiền đó lại, cứ bảo là bị lừa đảo. VCB sẽ phong tỏa số tiền đó (nếu chưa rút) đồng thời gọi điện cho Scamer yêu cầu làm rõ tranh chấp.
:)) bác cứ như cái chợ bác thích làm gì thì làm ý

các này gọi lên phong tỏ bình thường nha mấy bạn
lúc trước mình có chuyển nhầm cho cô kia 20 triệu gọi lên đông á.Đông á nó thông báo với chủ tài khoản đó rồi khoá tài khoản đó lại ,Mời mình với cô đó lên giải quyết cuối cùng cô đó vui vẻ trả lại 20 triệu mình đã tặng mấy trăm k uống cafe

Cái này gọi lên Bank nhờ phong tỏa số tiền đó lại, cứ bảo là bị lừa đảo. VCB sẽ phong tỏa số tiền đó (nếu chưa rút) đồng thời gọi điện cho Scamer yêu cầu làm rõ tranh chấp.
Làm việc với bank không đơn giản như bác nghĩ đâu !!

thì mình đồng ý là bác Hoan mất 17tr VCB chuyển cho scam, nhưng còn thằng Z, anh Hoan mua Z của scam, giờ WMZ kiện và block, thì anh Hoan phải hoàn 700Z lại cho scam, coi như scam vẫn còn 700Z và 17tr,cầm 700Z đi bán tiếp.. đkm nó! Tét này scam ấm rồi
Bác này nói chuyện hại não quá làm em suy nghĩ nãy giờ :D. Túm gọn là chỉ mất 17tr VCB phải không nhỉ =))

Đang chờ Z nó duyệt đó cậu, gần vào tết nên hơi đầu lâu.
Còn thằng scam này thì thông tin mình đã có đủ rồi, vẫn là theo lời hứa cho nó 24h hối cải. Chứ từ số chứng mình thư đến nơi ở ... là đã có. Và cũng mong các bạn khác không nên ý kiến vì sao mình cũng như cuipap1984 có thông tin về nó. Nếu có sai xót thì cơ quan chức năng họ sẽ xử tụi mình. các bạn cứ ngổi xem là được rồi, quan trọng là diệt trừ những tên lừa đảo, điều mà ai cũng muốn, trừ những thằng lừa đảo.:D
đợi bác tung info nó lên :D

Các bạn kêu chuyển nhầm nhờ bank phong tỏa ko ăn thua đâu nha, bank giờ nó ngại mấy vụ này lắm ko chịu phong tỏa đâu, vì bank khi chuyển có xác minh 2 3 bước mà kêu nhầm càng ko thể, còn kêu lừa đảo thì nó càng ko thèm giúp mình vì nó rất ngại mấy chuyện đó, nên CA là quyết định tối ưu nhất nếu dám làm đến cùng

nếu nó sử dụng chứng minh thư ảo, hoặc giả để lập bank, sử dụng tất cả info và tư liệu trên máy tính cá nhân nếu có tính toán thì em cho rằng c50 cũng chỉ là muỗi
Thiết nghĩ thằng này nó không cao tay từ đầu tới cuối đâu, chúc bác sớm lấy lại được tiền, diệt thằng scam kia đi

bank này là người nhà nó hoặc có quan hê gì với nó, ngoài ra còn biết nó tên Trung

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week