Con chó zzTopz gì gì ấy vào đây bố bảo!

Status
Not open for further replies.
ôi bác King. bác cũng nóng nhỉ, ;)) bác viết kiểu này trưa nay em khó ăn kơm :-s

phắc ****** bọn sờ cammer mặt lờ :binhsua159::binhsua159::binhsua159:

gì vậy bác.... đang 4you sao có cả vmo vào.... :binhsua38:
bác này có liên quan đến vmo à hay là rinny6789 mà ......:binhsua37:thì mình nói các chức danh forum khác mà vào lấy uy tín tại forum này thì ko có phù hợp thôi :binhsua37:
mà bác này spam khủng, liên quan đến vụ scammer Hasunny hôm nọ mà sao vẫn bình yên nhỉ?
Thấy mod check ra 2 nick Hasunny và MinhNguyen cùng 1 IP mà????? tưởng mod phải cho bác này ra đảo rồi mới phải chứ :binhsua48:

Last edited by a moderator:
bác này có liên quan đến vmo à hay là rinny6789 mà ......:binhsua37:thì mình nói các chức danh forum khác mà vào lấy uy tín tại forum này thì ko có phù hợp thôi :binhsua37:
mà bác này spam khủng, liên quan đến vụ scammer Hasunny hôm nọ mà sao vẫn bình yên nhỉ?
Thấy mod check ra 2 nick Hasunny và MinhNguyen cùng 1 IP mà????? tưởng mod phải cho bác này ra đảo rồi mới phải chứ :binhsua48:
Bạn rất là nguy hiểm, mình nói thật đấy, nếu như mọi người để ý kỹ thì sẽ nhận ra bạn là 1 bờ rồ.....

Bạn rất là nguy hiểm, mình nói thật đấy, nếu như mọi người để ý kỹ thì sẽ nhận ra bạn là 1 bờ rồ.....
tôi biết đến mmo cũng 4 năm rồi pro à, tôi thấy bạn đi topic nào cũng vào khen, up hộ, cám ơn, an ủi, chia sẽ có vẻ như bạn rất đc lòng nhiều người, rất có uy tín và rất có "ranh tiếng" đây nhỉ để xem còn bao lâu nữa bạn sẽ mang tiếng đây. Nịnh hót quá cũng lòi đuôi chuột đấy, tôi thấy bạn mới là nguy hiểm :binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week