Còn đâu cái thời tỏ tình qua yahoo...

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
list friend yahoo của mình có khoảng gần 200 friends
trong đó khoảng 3/4 list friend không bao giờ online nữa vì họ không còn dùng yahoo
khoảng 1/4 list friend còn lại là yahoo của ACE MMO vẫn sáng đều và định kỳ
và trong 1/4 đó đa số status đều là mua, bán, thuê...
chỉ có status này là khác biệt
Ôi thời tỏ tình bằng yahoo nay còn đâu :oops:

vẫn đang xài yahoo từ thời trẻ trâu đến giờ . 2005

topic cảm động nhất mà em từng xem, nhiều khi mải mê cv mà quên đi bao kỉ niệm. Bác làm em thấy bồi hồi quá, đó giờ 10 năm rùi...:oops::oops::oops:

từ khi đến mmo này mới quay lại với yh :oops:
cũng muốn gắn bó với yh nhưng bạn bè có đứa mịa nào dùng đâu mà dùng, chúng toàn FB ko thôi :oops:

list friend yahoo của mình có khoảng gần 200 friends
trong đó khoảng 3/4 list friend không bao giờ online nữa vì họ không còn dùng yahoo
khoảng 1/4 list friend còn lại là yahoo của ACE MMO vẫn sáng đều và định kỳ
và trong 1/4 đó đa số status đều là mua, bán, thuê...
chỉ có status này là khác biệt
Ôi thời tỏ tình bằng yahoo nay còn đâu :oops:

e pék pác í :v

ko sợ con nào nhận vơ à

trước 2009 rủ con bạn m thích chơi yh, thế là lúc nào cũng onl để canh nó onl nói chuyện, thế éo nào lúc đó còn tạo clone yh 1 thằng trong lớp add fr nó để hỏi nó có thích mình hay k nữa :v. Nhớ lại vui vui

Xin chào, tên em là gì, anh tên XXX :3

Em có WC không?

Câu nói huyền thoại :p

vẫn giao dịch = yahoo đều đều mỗi ngày :D

Tâm trạng của thớt rất giống mình, mình cũng có rất nhiều nick chat yahoo của bạn bè, người quen, đến ko quen biết của triều đại vàng son ấy.
Giống như cậu soibac nói, cứ nói chuyện một lúc là nôm nỏ hỏi em/bạn có wc ko? :D (vui hài ko kể siết, em nào xinh thì chat, mà nhiều em cho wc xong close ngay lập tức vì ko diễn tả được cảm xúc :confused:).
Nick add từ thời đó ko thua gì của thớt, đến giờ mình cũng vẫn để làm kỷ niệm mặc dù biết họ mãi mãi ko online nữa. Đèn luôn luôn tắt mặc dù mình nhiều khi repy cả nhóm xem có ai có trả lời ko nhưng 1 năm 2 năm rồi (10 năm) ko thấy gì :oops: cái thời 2002 đến giờ. :( giờ chỉ thấy anh em mmo là dùng yahoo.

Tâm trạng của thớt rất giống mình, mình cũng có rất nhiều nick chat yahoo của bạn bè, người quen, đến ko quen biết của triều đại vàng son ấy.
Giống như cậu soibac nói, cứ nói chuyện một lúc là nôm nỏ hỏi em/bạn có wc ko? :D (vui hài ko kể siết, em nào xinh thì chat, mà nhiều em cho wc xong close ngay lập tức vì ko diễn tả được cảm xúc :confused:).
Nick add từ thời đó ko thua gì của thớt, đến giờ mình cũng vẫn để làm kỷ niệm mặc dù biết họ mãi mãi ko online nữa. Đèn luôn luôn tắt mặc dù mình nhiều khi repy cả nhóm xem có ai có trả lời ko nhưng 1 năm 2 năm rồi (10 năm) ko thấy gì :oops: cái thời 2002 đến giờ. :( giờ chỉ thấy anh em mmo là dùng yahoo.
Đang nghe nhạc buồn mà thấy reply của đại ca em ứa cả nước mắt nước mũi :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week