Còn đâu cái thời tỏ tình qua yahoo...

thời xài y/h đôi lúc có người còn chưa có 1 cái đt cùi ể mà sử dụng hẹn hò với người yêu! :) nhắn tin... r hồi hộp đợi tn Rep.... và sau đó hẹn hò đúng h lên nc...8 ... r hẹn đi chơi....
mỗi khi vào tiệm Net hay lựa ngay gái xinh và ngồi kế... cặp mắt k rời khỏi cái yahoo cô ấy ...r kết bạn....sau 4 tháng miệt mài chém gió, vui buồn cuối cũng cũng cưa dính :(
nói chung..... đi đâu cũng bạn ơi có xài yahoo k? cho mình xin nick yahoo.... nhiều kỹ niệm lắm :)

list friend yahoo của mình có khoảng gần 200 friends
trong đó khoảng 3/4 list friend không bao giờ online nữa vì họ không còn dùng yahoo
khoảng 1/4 list friend còn lại là yahoo của ACE MMO vẫn sáng đều và định kỳ
và trong 1/4 đó đa số status đều là mua, bán, thuê...
chỉ có status này là khác biệt
Ôi thời tỏ tình bằng yahoo nay còn đâu :oops:

nick đang sang là cửa thánh này chắc? theoldestroom minh cũng có :))))

list friend yahoo của mình có khoảng gần 200 friends
trong đó khoảng 3/4 list friend không bao giờ online nữa vì họ không còn dùng yahoo
khoảng 1/4 list friend còn lại là yahoo của ACE MMO vẫn sáng đều và định kỳ
và trong 1/4 đó đa số status đều là mua, bán, thuê...
chỉ có status này là khác biệt
Ôi thời tỏ tình bằng yahoo nay còn đâu :oops:

Làm Vk Anh Nhé ==> Nghe Quen Quen :D:D:D

nick yh vẫn giữ, dùng vào 2 việc chính là giao dịch mmo và treo stt khi ko muốn bày tỏ cảm xúc ở bất kỳ chỗ nào khác :D
Like cho câu: "treo stt khi ko muốn bày tỏ cảm xúc ở bất kỳ chỗ nào khác" :)

mình cũng 1 đống nick yahoo và giơ chỉ toàn anh em MMO hiện hữu và còn sáng

Mình chat yahoo từ cuối năm 98, thời đó phổ biến dial - up (VNPT) từ năm 95, cắm cổng RJ 11 và cước rất đắt đỏ. Hồi đó con người sống rất tình cảm, chat yahoo đa số là hỏi han, chia sẻ, kết bạn chứ ko tạp nham như bây giờ. Tính năng chat webcam thậm chí gửi SMS gần như là một sự đột phá mới mẻ và thú vị. Có nhiều phòng chat từ nhiều nước khác nhau, khoảng cách được rút lại kết hợp với email yahoo, gần như là bức tử gửi thư truyền thống với các loại tem 200, 500, 1000. Mình đã mất nhiều nick yahoo rất cổ, chỉ còn lại cái nick 2003 như là kỷ niệm. Tất cả đều đã có những khoảng trời riêng và giờ chỉ còn những nick mmo là còn sáng

mình có cái nick yahoo lập năm 2003 dùng đến 2007 thì bỏ đến bây giờ vẫn nhớ ID và pass nhưng vào thì ko được nữa . chắc lâu ko hoạt động bị xóa rồi. biết bao kỹ niệm ở cái yahoo đó lâu lâu lại vào lại thử xem đc không mà không được nữa

đúng là nhiều kỉ niệm thật:oops:, em thì tiếc nhất là yahoo xoá room chat cộng đồng :(, 1 phần nguyên nhân dẫn đến nhiều người bỏ yahooo_O

Nick yahoo cũ của em ko dùng nữa nên bị xoá rồi: ngoncoreuphong (ngọn cỏ rêu phong - nghe sến dễ sợ). Nick yahoo đang xài là nick mới nên cũng chả có kỉ niệm gì.

P/S: sao dạo này đi đâu ai cũng nhắc đến yahoo vậy? Bộ tính đóng cửa hả :(

vẫn dùng yahooo mà :))

Thảo luận gì trong team mình thì toàn xài yh, có phải đã lạc hậu quá rồi ko, :(
Nhưng cũng ko thấy lạc lõng lắm, vì mình add quá nhiều nên những yh ko onl lại hay ít nói chuyện thì mình del hết sạch rồi, giờ nhìn list lúc nào cũng sáng rực rỡ những người online

Nhớ hồi trẻ trâu lớp 10 11 gì đó bị nhỏ kia dụ gửi nó cái thẻ thì nó show cam cho, gửi xong lặn mất tăm :D
CMN :confused::confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week