Con đường mmo nào giành cho tôi?

Reactions
1
MR
0.000
Chào những ai đang xem topic này!
Mình rất thích mmo. Thế nhưng hiện tại sau 1 thời gian dài chia tay mmo và trở lại, mình đang mất phương hướng trên mmo, ví như: không biết nên chọn thể loại mmo nào: PTU, OFFER...để xem như nó là một nghề tay trái kiếm thêm thu nhập.
Nhiều thể loại quá, em thật sự rối trí không biết nên đi theo hướng nào, gõ captcha thì mờ mắt,hao người quá, PTC thì nản kèo...
Không biết có mem nào có cùng trạng thái như mình không?
Em đang có những điều kiện sau:
- Có chút vốn tầm 1 chai
- Thời gian online >=4h/ngày
- Laptop cấu hình mạnh đủ để chiến bất cứ thể loại mmo nào
- Siêng năng, kiên trì, ham học hỏi
- Trung thành, gắn bó
- Có ý thức bảo mật thông tin.
- Hậu tạ chu đáo...
Yêu cầu về thu nhập của em: >=5$/ngày
Các pro đi trước xin hãy cho em 1 lời khuyên, hướng đi, nếu có thể nhận em làm đệ tử đi theo học hỏi thì em vô cùng biết ơn.
Cám ơn mọi người đã ghé thăm topic. Chúc sức khỏe và thành công!:):):)

vào Box sccam nghiên cứu đi scam.
online 4h ngày mà hơn 5$ thì ước muốn của nhiều ng đấy.

Mốt nhiện tại là ppd và android đó bạn ^_^

đa số mình thấy bây giờ cái gì cũng quá thụ động,kể này kể nọ rồi đi tìm kiếm sư phụ,rồi lại yêu cầu,rồi cũng vào mục offer,đôi khi bạn phải tự tìm hiểu và yêu cầu của bạn 1 ngày là phải 0 $,thì rồi hãy tính đến chuyện 5$ ngày",Nhiều thể loại quá, em thật sự rối trí không biết nên đi theo hướng nào, gõ captcha thì mờ mắt,hao người quá, PTC thì nản kèo..."thôi cứ ngồi lướt web chơi như vậy sẽ đỡ mờ mắt hơn bạn,làm offer có khi bạn ko thấy đường lun :)

Hãy trở về đời thực ngày 5$ không khó, chúc bạn thành công!

cái gì cũng phải mất fee, kiếm tiền ở ngoài đã khó, ảo còn khó hơn
chúc bạn thành công

đa số mình thấy bây giờ cái gì cũng quá thụ động,kể này kể nọ rồi đi tìm kiếm sư phụ,rồi lại yêu cầu,rồi cũng vào mục offer,đôi khi bạn phải tự tìm hiểu và yêu cầu của bạn 1 ngày là phải 0 $,thì rồi hãy tính đến chuyện 5$ ngày",Nhiều thể loại quá, em thật sự rối trí không biết nên đi theo hướng nào, gõ captcha thì mờ mắt,hao người quá, PTC thì nản kèo..."thôi cứ ngồi lướt web chơi như vậy sẽ đỡ mờ mắt hơn bạn,làm offer có khi bạn ko thấy đường lun :)

Bác nói sao chứ làm offer cũng đỡ khổ hơn ngồi nhìn cạp mà gõ, bác dám cá với em không? :p

Mình thấy bài viết của bạn khá hay.. rành mạch... rõ ràng... bạn có khả năng văn thơ đó.. mình thấy bạn viết sách rồi xuất bản bán thì cõ lẽ kiếm nhiều hơn là MMO

Vậy là phải học SEO hả bác? eo, seo có nhiều pro làm rồi, e chân ướt chân ráo liệu có thành không?:(
Ai cũng biết làm SEO có nhiều tiền, vậy làm được hay không là do mình, đâu phải do người khác? Có nhiều Pro, đồng nghĩa với việc có nhiều nhu cầu, càng nhiều Pro thì càng nhiều nhu cầu ! Cung + Cầu == $ mà

minh muon hoi ban la trinh do den dau, tieng anh, seo, web? kien thuc ve cpa hay ppd

Xin thưa với bác, trình độ tiếng anh em chỉ ở mức độ cơ bản thôi ạ, seo thì em chưa biết, wed thì em chỉ biết về blogger thôi, còn cpa hay ppd thì em chịu.
Bác có hướng đi nào làm ơn chỉ giúp với. Tks bác.

Xin thưa với bác, trình độ tiếng anh em chỉ ở mức độ cơ bản thôi ạ, seo thì em chưa biết, wed thì em chỉ biết về blogger thôi, còn cpa hay ppd thì em chịu.
Bác có hướng đi nào làm ơn chỉ giúp với. Tks bác.
Có cái cho bác làm rồi nè, đầu cơ PP đi!!! Kiếm tiền đơn giản hơn, đọc ít tài liệu hơn và đặt biệt là vốn ít hơn !!!

Mình thấy bài viết của bạn khá hay.. rành mạch... rõ ràng... bạn có khả năng văn thơ đó.. mình thấy bạn viết sách rồi xuất bản bán thì cõ lẽ kiếm nhiều hơn là MMO

Để khi nào rãnh rỗi, em sáng tác riêng cho bác vài tập truyện ma cấp cao để bác đọc đêm khuya chơi nhé.:p

free thì chắc khó kiếm dc ng roài vì nếu giúp bạn cũng phải share ra cho bạn nát đi 1 phần cơm mà tốn công sức chỉ dẫn.
nếu chỉ lấy phí thì cũng chả biết tin vào ai mà ng ta thường thường hét giá rất cao như ở trên trời.

tóm lại: nếu chưa biết gì về mmo mà cảm thấy khó quá tìm hiểu nát óc thì thôi bỏ ra xíu tiền mua kiến thức cày 2-3 bữa lấy lại vốn cũng dc.

mmo nó không phải con đường trải đầy hoa hồng đâu.

nếu muốn chơi chắc ăn thì chọn cái gì mà paid daily mà chơi, ít mà chắc cũng dc.

ngày cũng kiếm dc vài $ thôi.

còn muốn nhiều tiền thì đầu tư và chịu rủi ro.

nhác quá thì tìm đến cách treo máy ngồi không hưởng tiền cũng dc, nhưng phải có vốn tầm vài củ kìa, cắm ebesucher with về cũng daily.

thích cheat choác đâm chọt offer cũng có nốt. bây giờ chơi gì cũng phải cheat mới có tiền nhiều.

yahoo của t chữ ký đó, đáp ứng chắc đầy đủ nhu cầu đấy nhỉ.

cái gì cũng phải mất fee, kiếm tiền ở ngoài đã khó, ảo còn khó hơn
chúc bạn thành công

Bác nói đúng, kiếm tiền ở ngoài đối với thân phận không sơ không quen như em cũng vất vả lắm bác à, và em lường trước đc tương lai rồi sẽ có lúc em thất nghiệp nên bây giờ phải theo học mmo để đến lúc đó còn có thể kiếm chút $ mua rau sống qua ngày bác ạ.
Tks bác.:)

free thì chắc khó kiếm dc ng roài vì nếu giúp bạn cũng phải share ra cho bạn nát đi 1 phần cơm mà tốn công sức chỉ dẫn.
nếu chỉ lấy phí thì cũng chả biết tin vào ai mà ng ta thường thường hét giá rất cao như ở trên trời.

tóm lại: nếu chưa biết gì về mmo mà cảm thấy khó quá tìm hiểu nát óc thì thôi bỏ ra xíu tiền mua kiến thức cày 2-3 bữa lấy lại vốn cũng dc.

mmo nó không phải con đường trải đầy hoa hồng đâu.

nếu muốn chơi chắc ăn thì chọn cái gì mà paid daily mà chơi, ít mà chắc cũng dc.

ngày cũng kiếm dc vài $ thôi.

còn muốn nhiều tiền thì đầu tư và chịu rủi ro.

nhác quá thì tìm đến cách treo máy ngồi không hưởng tiền cũng dc, nhưng phải có vốn tầm vài củ kìa, cắm ebesucher with về cũng daily.

thích cheat choác đâm chọt offer cũng có nốt. bây giờ chơi gì cũng phải cheat mới có tiền nhiều.

yahoo của t chữ ký đó, đáp ứng chắc đầy đủ nhu cầu đấy nhỉ.

Vâng, chữ ký bác đẹp quá. Em đã để ý rồi ạ.;)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back