Con đường mmo nào giành cho tôi?

free thì chắc khó kiếm dc ng roài vì nếu giúp bạn cũng phải share ra cho bạn nát đi 1 phần cơm mà tốn công sức chỉ dẫn.
nếu chỉ lấy phí thì cũng chả biết tin vào ai mà ng ta thường thường hét giá rất cao như ở trên trời.

tóm lại: nếu chưa biết gì về mmo mà cảm thấy khó quá tìm hiểu nát óc thì thôi bỏ ra xíu tiền mua kiến thức cày 2-3 bữa lấy lại vốn cũng dc.

mmo nó không phải con đường trải đầy hoa hồng đâu.

nếu muốn chơi chắc ăn thì chọn cái gì mà paid daily mà chơi, ít mà chắc cũng dc.

ngày cũng kiếm dc vài $ thôi.

còn muốn nhiều tiền thì đầu tư và chịu rủi ro.

nhác quá thì tìm đến cách treo máy ngồi không hưởng tiền cũng dc, nhưng phải có vốn tầm vài củ kìa, cắm ebesucher with về cũng daily.

thích cheat choác đâm chọt offer cũng có nốt. bây giờ chơi gì cũng phải cheat mới có tiền nhiều.

yahoo của t chữ ký đó, đáp ứng chắc đầy đủ nhu cầu đấy nhỉ.
ủa,người lập topic nhận sư phụ mà bác,mà được thì em bái kiến bác làm sư phụ cũng lời chán :D

ủa,người lập topic nhận sư phụ mà bác,mà được thì em bái kiến bác làm sư phụ cũng lời chán :D
thì cứ kiếm đi, muốn học free thì khả năng có ng nhận rất thấp, vì ngày nào chả có topic ntn.

Có một hướng đi này bạn có thể tham khảo: Viết blog -> SEO blog -> chơi hệ thống ad kiểu rút gọn link -> $ tự về.
Bạn có thể tham khảo topic này: http://mmo4me.com/threads/cac-phuong-phap-kiem-tien-voi-adf-ly.159408/
Chúc thớt tìm được hướng đi phù hợp :D

Cảm ơn bác đã cho ý kiến,em sẽ để ý đến cách đó. Bác có thể inbox em 1 ít kinh nghiệm viết blog, ví dụ như: chọn đề tài nào để dễ thu hút người xem, yếu tố kỹ thuật...để đi đến thành công như bác. Hâm mộ bác quá.;)

thì cứ kiếm đi, muốn học free thì khả năng có ng nhận rất thấp, vì ngày nào chả có topic ntn.

Bác nói đúng, muốn theo học free thì chỉ có "cơ duyên" thì mới được, em sẵn sàng dâng lễ vật và thành ý để cùng kết giao với các bậc tiền bối.:)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back