Con gái có thể quên được người đầu tiên mà mình quan hệ hay không? 18+

hunken45

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Thật ra mà nói thì với thẳng kia đạo đức giả thế thì khuyên con bé tranh xa là ổn thôi . Chuyện yêu nhau vào nhà nghỉ là hết sức bình thường vì nhu cầu sinh lý cả . Cứ khăn khăn quen gái vì nó còn trinh thì trước hết xem lại mình còn trinh ko , có đủ để gọi là hoàn hảo ko thì hãy nói người khác .

Việc quá khứ thì chỉ là thứ để ghi nhớ lại mà biết từ đó tránh hay sao đó tùy ... Chứ bới móc cái quá khứ cũng không tốt .

Nói thật chứ mối tình đầu nếu là từ lúc ở nhà trường nhất là cấp 3 thì nếu lãng mạn thì rất chi là khó quen cả trai lẫn gái , trừ phi kết thức ko êm đẹp mới quen thôi .

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
con trai hơn dc j con gái hử cậu ? cái loại con trai chủ thread nói đó con gái gặp phải chỉ có thể đời tàn sớm . họ bảo họ vui họ bảo họ hp là vì họ còn tôn trọng ny cũ vậy mà sau lưng thì sao ? lúc đầu còn nc lịch sự sau chửi bới hịc mà lúc chửi bới thì chắc j những lời đó là đúng 100% chứ mấy cái vụ khách sạn nhà nghỉ hay công viên lỡ mà có thì đó là ty nta có cảm xúc thôi chứ đâu tới nỗi . lại còn đi quay clip . con trai tốt đẹp nhỉ ?
bx mình nói là bx rất sợ con trai bây h, nên bx gặp được ox là bx ko buông tay đâu vì ox là ng tốt nhất kakaka.

hiepxp

Hero
Reactions
775
MR
0.000
"....Nó bảo mày chỉ là thèn xài hàng mà tao đã thải.Tao phá trinh nó từ khi nó 16 tuổi..và mày có biết tao và nó đã làm tình bao nhiu lần ko..mình nói ko biết thì nó nói mày chưa kiểm tra hàng nó ak..nhìn nó hấp dẫn bên ngoài vậy chứ cái đó bị tao dập nát bét rùi..giờ thâm còn hơn kave..."

==> bố mẹ nó đã đẻ ra một thăng` con` hơn cả xúc vật :|

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
đệt làm nhiều cảnh vãi thế thì ngoan hiền cái nồn gì nữa bỏ con mợ nó đi khác gì con veca đâu

Reactions
319
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
"....Nó bảo mày chỉ là thèn xài hàng mà tao đã thải.Tao phá trinh nó từ khi nó 16 tuổi..và mày có biết tao và nó đã làm tình bao nhiu lần ko..mình nói ko biết thì nó nói mày chưa kiểm tra hàng nó ak..nhìn nó hấp dẫn bên ngoài vậy chứ cái đó bị tao dập nát bét rùi..giờ thâm còn hơn kave..."

==> bố mẹ nó đã đẻ ra một thăng` con` hơn cả xúc vật :|
Chuẩn ko cần chỉnh . chỉnh chút nữa là hỏng :binhsua17:

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mối tình đầu luôn ấy hehe.

Oh thế thì hoàn hảo quá rồi cậu àh, tớ cũng mong đc như thế nhưng quá xa với rồi :(

mylove94

Senior
Reactions
372
MR
0.001
mới 17t chả biết gì góp ý 1 tý gọi là ............
thứ 1 : nếu như đặt trong hoàn cảnh đó bạn sẽ thấy khác , quen một người mà người đó luôn nghĩ về người khác ..........bạn thật sự có phải là người có lòng vị tha trong hoàn cảnh này ???
thứ 2 : thằng bồ cũ nó đểu thật .......... nhưng nếu bạn c/t e nó bạn sẽ là 1 thằng thua cuộc ......... thua 1 thằng đểu bạn sẽ là thằng gì :) ......... tốt nhất nếu còn thương e nó và cảm thấy e nó có t/c vs mình thì hãy cố níu ...........
Không phải lúc nào cũng NÍU KÉO KHÔNG HẠNH PHÚC
những gì thuộc về mình mà không biết nắm giữ lúc mất rồi lại hối hận

myheart_mmo

Banned
Reactions
22
MR
0.000
ko đá nó, nó cũng đá mình :))

Bồ mình là tình đầu em và cũng trao lần đầu tiên cho mình cách đây 4 năm
quen nhau đc 4 năm nhưng do mình vì hoàn cảnh nên ko thường xuyên gặp nhau đc (1 tháng 1 lần)
Vẫn ngủ với nhau

rồi khi chia tay (vì 1 số lí do) cô ấy vẫn giữ mình và ko hề có gì đi quá giới hạn với thằng đó. Đã có lần cô ấy nói với mình:
Chỉ có nhiều nhất 2 người đàn ông có thể làm chuyện đó với em đó là : ANH và CHỒNG EM
(lúc cô ấy và thằng kia quen nhau, cô ấy cũng rất buồn vì chuyện gặp mình và vẫn quan hệ
Tuy nhiên cô ấy vẫn cho phép mình làm chuyện đó :) )

Rồi 1 thời gian sau mình chủ động quay lại và cô ấy cũng đã chia tay người kia và chúng mình vẫn quan hệ bt ( hiện tại mình phải xa cô ấy 3 tháng ) và cô ấy bảo sẽ ko quen 1 ai nữa và sẽ chờ mình :)

==> Mình cũng công nhận con gái khi yêu sẽ trao hết cho người yêu đầu tiên của họ (thường thì vậy còn nếu con gái giữ đc sau khi thất bại mối tình đầu thì mối tình 2,3,4 cũng đừng hòng quan hệ với họ đc ) vì khi thất bại con gái sẽ ko trao thân cho ai nữa đâu. Thường thì vậy, trừ 1 số em là thích tình dục hơn tình yêu thôi

shinichikiss

Junior
Reactions
158
MR
0.000
Loại con gái đó thì không nên yêu làm gì cho phí thời gian với nó! Mà bác thớt cũng đừng có vơ đũa cả nắm như thế! :( Con gái cũng có nhiều loại con gái mà! :binhsua10:

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Theo mình được biết thì con gái sẽ ko bao giờ quên lần làm tình đầu tiên vì nó đã đi sâu vào trong tiềm thức
nhưng có người vì không quên đó mà chung thủy với chồng hơn vì họ nhận thức được rằng đây thực sự là tình yêu mình phải gìn giữ vì trước kia đã có người...
có người không quên theo kiểu cave...hết thằng này cho thằng khác vì cô ta thấy thân xác mình ko có giá trị gì nữa ngoài thú vui xác thịt
Tóm lại là không bao giờ quên như chưa có chuyện gì xảy ra!Có lẽ vì thế mà ngày xưa rất trong trinh tiết là vì thế tuy nhiên có 1 điều củ chuối là con trai khi yêu thì cứ đòi hỏi khi lấy vợ lại đòi zin.hahhaha củ chuối

Loại con gái đó thì không nên yêu làm gì cho phí thời gian với nó! Mà bác thớt cũng đừng có vơ đũa cả nắm như thế! :( Con gái cũng có nhiều loại con gái mà! :binhsua10:

tớ chỉ nghi vấn thôi mà :binhsua09: dù sao mình cũng có 2 cái tem hehe và đều chia tay trong hạnh phúc.

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,709
MR
23.591
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Các bạn đừng có đọc mấy cái này nhiều kẻo bị ám ảnh, phần lớn nó là Truyện được dựng lên câu view, post cho các website hay forum, nếu là Chuyện thì trong xã hội cũng ít thôi không đến nỗi nham nhảm như trên mạng đâu :binhsua104:
Đưa con gái nhà người ta lên giường đâu có dễ :binhsua112:

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Ngoan hiền cái đ** gì, vào nhà nghỉ, khách sạn, công viên, siêu thị phang nhau rồi lại còn quay phim. Khác đ** mấy đứa đóng phim sex đâu. Cái loại đấy mà ngoan quá. Bỏ đê bác ạ.

Rất có triển vọng trong làng giải trí tương lai :m131:

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
Điểm danh từ page 1 tới đây => :so: TOÀN ĐỰC VÀ GAY :-w ,chưa thấy bóng hồng nào ghé comt topic , :-w

chưa thể kết luận được người con gái ấy, nhưng chỉ chắc 1 điều đây là thử thách đối với 1 người đàn ông :)

tớ chỉ nghi vấn thôi mà :binhsua09: dù sao mình cũng có 2 cái tem hehe và đều chia tay trong hạnh phúc.

Híc! Kinh! Bác thớt này kinh nè!

Các bạn đừng có đọc mấy cái này nhiều kẻo bị ám ảnh, phần lớn nó là Truyện được dựng lên câu view, post cho các website hay forum, nếu là Chuyện thì trong xã hội cũng ít thôi không đến nỗi nham nhảm như trên mạng đâu :binhsua104:
Đưa con gái nhà người ta lên giường đâu có dễ :binhsua112:

Đó đó! Chị Mod này là loại LẾT lên giường không dễ nè! Nhưng mà con gái có nhiều loại mà chị! Cũng phân ra loại 1, loại 2, loại 3,...:binhsua01:

Điểm danh từ page 1 tới đây => :so: TOÀN ĐỰC VÀ GAY :-w ,chưa thấy bóng hồng nào ghé comt topic , :-w

chưa thể kết luận được người con gái ấy, nhưng chỉ chắc 1 điều đây là thử thách đối với 1 người đàn ông :)

18+ be nào chịu comment :| xxx

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week