Còn gì đen hơn :((

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
chia buồn cùng bạn, tổn thất khá nặng nề đấy

em lo nhất mấy cái giấy vay nợ của ông anh thôi :( chứ em cũng xác định của đi thay người rồi hjx

---------- Post added at 09:12 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

giờ ra phường khai báo CA đã tính sau :(

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
Police mà không tự giúp mình điều tra được à bác. Mà bọn chúng cũng gan nhỉ dám cướp của police luôn

Reactions
154
MR
0.001
Chia buồn cùng bác rinny, vận đen nó mà đến thì có tránh đằng trời! thôi của đi thay người vậy! bà già em cũng đi xem bảo năm nay đề phòng mất của không lấy lại được! mới đầu năm đã ngã xe 1 quả làm đau điếng! tiếc nhất là em liberty mới mua trầy xước hết. không biết từ giờ đến hết năm còn vận hạn nào nữa không đây!

black_teppi

Senior
Reactions
86
MR
0.002
Mấy ngày trước vừa chia buồn với messi vì nhà nó mất trộm xong thì đêm qua lại đến lượt mình mất trộm. Đúng là đời ko nói trước dc cái gì :(
Do bất cẩn cứ tưởng khóa cửa trước ban công tầng 2 rồi ai ngờ chỉ là khép hờ lại :(
Sáng mở mắt dậy đã nhận tin dữ rồi :((

Tổng thiệt hại

1 ipad 2 ( số nhọ là mới dc cầm em này chưa đến 1 tuần :(( còn chưa nóng tay )

1 BB 9000

Toàn bộ ví có 1tr4 tiền mặt + cmnd + hộ chiếu + bằng lái xe + vài thẻ atm đứng tên Nguyễn Hoàng Linh và có vài thứ giấy tờ cực kì quan trọng đó toàn là giấy cho vay nặng lãi ông anh nhờ cất hộ :(( Anh em nào ở Huế có vô tình nhặt dc thì xin pm qua sdt 01999888898 cho em xin lại :( em sẽ cảm ơn và hậu tạ ạ

Bà già đi xem bói bảo tháng 5 là tháng mất của mà đâu có tin . Ai ngờ sắp hết tháng rồi mà nó cũng ko tha :((

Kịch bản này giống của ta năm ngoái nhưng ta bị chộm cạy cửa hẳn hoi --> hix ở phòng chọ chủ chọ chỉ hàn mấy pas sắt để khóa của --> chúng nó bẫy ra thật là đơn giản quá đi --> nghĩ lại vẫn còn thấy tiếc đây (PC + ĐT + Quần áo...) tổng thiệt hại cũng mất vài chục chai :((

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
người ta bị mất đồ mà bấm thanks chi nhỉ?
chia buồn cùng bác! mất ipad 2 mua ipad 3 đi :D, đổi qua bb 9900 lun

Tuỳ trường hợp mà bác, bấm Thanks trong trường hợp này là để chia buồn với chủ thốt. Càng thanks đông thì càng tỏ rõ sự quan tâm của ae đối với việc của chủ thớt. hoặc khích lệ chủ thớt cố lên :(

Cẩn thân 1 tý, đi chậm 1 tý, trộm ko vào, tai nạn ko xảy ra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,021
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week