Con người sẽ sống đến 500 năm trở lên ?

Đã lâu lắm rồi mình chưa xem một topic hay đến như thế này. Mình thật sự rất sung sướng, rất hạnh phúc. Mình xin cảm ơn Đảng,cảmơn nhà nước, cảm ơn các tổchức, các cơ quan ban ngành đoàn thể, cảm ơn các cấp lãnh đạo đã chèo lái con thuyền xã hội chủ nghĩa. Cảm ơn các anh hùng, các liệt sĩ đãbỏ công hy sinh để đất nước hòa bình, để mình được ngồi đây xem video này. Cảm ơn ba má đã nuôi dạy con khôn lớn, cảm ơn đã cho con vào trường học, cảm ơn các giáo viên, cácthầy cô đã dạy em biết chữ để ngày hôm nay em được cmt dưới topic này. Vâng, xin cảm ơn tất cả!! Và chân thành cảm ơn ! vâng và lời cuối con xin cám ơn má, nhân viên FPT, chính quyền nhà nước đã tạo điều kiện đã kéo mạng enternet về với con để con được xem topic này ! thật quí hóa quá vâng tôi rất xúc động và xin cám ơn 1 lần nữa
=)) em xin hết

Haha, lại spam kiểu này , chết cười :rolleyes:

Đã lâu lắm rồi mình chưa xem một topic hay đến như thế này. Mình thật sự rất sung sướng, rất hạnh phúc. Mình xin cảm ơn Đảng,cảmơn nhà nước, cảm ơn các tổchức, các cơ quan ban ngành đoàn thể, cảm ơn các cấp lãnh đạo đã chèo lái con thuyền xã hội chủ nghĩa. Cảm ơn các anh hùng, các liệt sĩ đãbỏ công hy sinh để đất nước hòa bình, để mình được ngồi đây xem video này. Cảm ơn ba má đã nuôi dạy con khôn lớn, cảm ơn đã cho con vào trường học, cảm ơn các giáo viên, cácthầy cô đã dạy em biết chữ để ngày hôm nay em được cmt dưới topic này. Vâng, xin cảm ơn tất cả!! Và chân thành cảm ơn ! vâng và lời cuối con xin cám ơn má, nhân viên FPT, chính quyền nhà nước đã tạo điều kiện đã kéo mạng enternet về với con để con được xem topic này ! thật quí hóa quá vâng tôi rất xúc động và xin cám ơn 1 lần nữa
=)) em xin hết

Spam vãi thật @@

sống cỡ 500 năm ư ? ngày nay cái gì ăn vào người cũng hóa chất , ung thư đầy ra đấy , ra ngoài đường khói bụi thôi rồi thức ăn ko có cái gì gọi là thiên nhiên hết toàn đồ nuôi cả , sống được 80 tuổi là đã ok lắm rồi , nếu tính ra 1 người sống 500 năm thì sản xuất ra bao nhiêu con cái , rồi không có đất mà sống , với tình trạng lạm phát hiện nay cung ít cầu nhiều thì có lẽ trái đất sẽ cạn kiệt nguồn thức ăn mất thôi

bắt đầu nghĩ đến cái chết, vâng ai cũng phải chết thật là buồn :(

Chết ko phải là buồn nhất, sống ko bằng chết mới là thứ đáng buồn bạn à .

Chết rồi sẽ được yên nghỉ, không phải bôn ba vất vả nữa :D

sống lâu tới đó không biết có bao nhiêu vợ nhỉ
không đc bao nhiêu con đâu, nếu thành công bác sống đến 500 thì vợ bác cũng 500, huề cả làng

khi nghiên cứu này thành công bác thớt đã mục cả xương

mới sống trung bình 60 năm đã ko có đất ở rồi. sống 500 năm chắc phải có 2 trái đất.hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom