Con Rùa lại bị hack nick ( yahoo excvietgroup ) :|

Status
Not open for further replies.
DKm mày,mày bán bao nhiêu ác bố mày mua tất

DKm nói ngu vãi nồn ! Chúng mày có anh em bạn bè có ref không,anh làm 1 ních,em làm một ních,ref làm vài ních mỗi người một máy tính riêng.Tổng có 3 anh,4 em và 10 ref toàn bạn học và trên mạng.Vậy DKM chúng mày nói cheat câm mẹ mồm lại.Xin lỗi tất cả mọi người vì lời nói thu tục trên tại em ức chế quá! Ném toàn gạch đặc

Không biết thì câm ****** lại hộ cái
4 câu rồi đó chú: làmgiauonline :m021:

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

Hjc bị hack 1 lần và thằng hack nó dạy cho 1 bài học để phòng tránh và đến bây giờ chưa bị hack nữa ( liverpool chuyên gia Spam quên chưa thanks này =))=))=)))
Bác đóng phim hài được đấy :m146:

Con rua này tạo si can đàn hoài nha :binhsua04:

Bị háck quài ta :| sao nhìu ng sắc đẹp có hạn mà thủ đoạn vô biên đến thế :)). Mong là sẻ sớm tìm lại yahoo đc :D

uppppppppppp lên đi mọi người coi chừng hack 100% đó

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

uppppppppppppppppp lên

đụ móa tao mà biết dc info thằng hacker thì chết mẹ với tao
xin loi~ AE để Rùa cài Win lại

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Số Phone Rùa 01688131418 không ai giao dịch hay cho mượn .......bất kì thứ gì với 2 nick yahoo trên đến khi Rùa thông báo lại,cài win lại mới dc , ai pro IT thì tìm ra thủ phạm và info của nó dùm Rùa có hậu ta

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Số Phone Rùa 01688131418 không ai giao dịch hay cho mượn .......bất kì thứ gì với 2 nick yahoo trên đến khi Rùa thông báo lại,cài win lại mới dc , ai pro IT thì tìm ra thủ phạm và info của nó dùm Rùa có hậu ta
Bỏ mẹ nó mất toi 10usd rồi. Đã coi kỹ đúng yahoo đúng Z thế mà cũng thua. H tính sao đây bác?

Bỏ mẹ nó mất toi 10usd rồi. Đã coi kỹ đúng yahoo đúng Z thế mà cũng thua. H tính sao đây bác?
mới giao dịch với nick nào bạn ? + sao ko điên thoại Rùa 1 tiếng trời

Xóa lun 2 cái yahoo dùm ngay chữ ký.Rồi khi nào cài lại win thông báo AE tiếng. Để nhầm suốt tôj nghiệp.

Các anh em ngừng giao dich với con Rùa nhé yahoo cũ bị hack nữa rồi nếu giao dich thì gọi diện cho nó để very phone
Nó đang cài lại Win bà con thông cảm ai nhu cầu mua bán gì nhảy qua anh Dương keke
Chắc tại coi phim sex nhiều quá click tầm bậy tầm bạ nên dính keylog đây

Các anh em ngừng giao dich với con Rùa nhé yahoo cũ bị hack nữa rồi nếu giao dich thì gọi diện cho nó để very phone
Nó đang cài lại Win bà con thông cảm ai nhu cầu mua bán gì nhảy qua anh Dương keke
Chắc tại coi phim sex nhiều quá click tầm bậy tầm bạ nên dính keylog đây
a dương nói cứ như đúng rồi ấy ;)) Ai bảo đam mê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786