concuoccon xúc phạm nghiêm trọng

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook

Mình ko hiểu vì sao sau khi nêu ý kiến ra thì bị bạn này xúc phạm đến mức này, mong các mod giải quyết giúp, thực sự là rất bức xúc !

4rum có 2 phe, 1 phe dùng chatbox thường xuyên nên thích chatbox, một bên không dùng chatbox nên thấy hơi khó chịu

Upvote 0
Đờ mờ, mấy thằng mà động tý là đem gia đình ba mẹ người ta ra chửi nói thật chứ ngu học như bò, có biết người ta là ai không? có làm gì được người ta không? hay chỉ biết tự thẩm du tinh thần = cách đó

Lỡ ba mẹ người ta chẳng may đã qua đời thì người ta coi cái loại như tụi đó là gì?

Vote ban forever!

Upvote 0
không thấy p/s của tôi sao??? tôi vẫn thường xuyên thấy mấy bạn lôi gia đình dòng họ người khác lên chatbox mà chém đó!
-mod nào thấy tôi xúc phạm nó thì cứ band, nhưng tôi không hề hổ thẹn chút nào cả, tôi chỉ đang nói ngược để cho nó tự nhìn lại nó mà thôi! nói thiệt tôi tởm nhất cái thể loại như nó! nó đã từng đem gia đình người khác ra chatbox cười cợt bây giờ nhân có cơ hội tranh cãi bên topic kia tôi chỉ nói ngược cho nó nhìn lại chính cái hành vi của nó !vậy thôi
-còn đòi proof lúc nó và cả bầy chatbox đem gia đình người khác ra cuồi cợt à? tui không rảnh mà ngồi canh rồi chụp lại! vậy thôi
-mod nào thích ban tôi thì ban!
-không nói nữa!
-vô ích!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Cái gì cũng phải có giới hạn, đề nghị Admin xem xét rule mem của 4room ai cũng tối thiểu cũng phải tốt nghiệp môn GIÁO DỤC CÔNG DÂN lớp 12 :binhsua119: để tránh tình trạng ăn nói vô văn hóa

Upvote 0
không thấy p/s của tôi sao??? tôi vẫn thường xuyên thấy mấy bạn lôi gia đình dòng họ người khác lên chatbox mà chém đó!

cho xin 500đ proof :hihi:
mà có thì họ quen thân với nhau nên nc bình thường. Còn bạn, quen ko? :hihi:

Upvote 0
tôi là tôi tởm mấy cái đứa đó, hãy qua topic đó đọc cho rõ ràng đi, !

mình ko quen biết gì thread cũng hay bạn nhưng mình thấy cách ví dụ bạn hơi quá rồi, có gì thì nói ko nên phụ huynh ra nói thế.

Upvote 0
tôi nói để cho chính mấy bạn trên chat box tự nhận xét lại mình, tự coi cái đạo đức của mình mà lại lôi dòng họ, gia đình người khác lên chatbox để mà xả stress, khi có nguwoif tỏ ý không thích chatbox lại quây vào cắn người ta!
:m131: mày có thể chửi anh tao thì tao cũng có thể chửi mày đó - dm nhà mày nhẹ nhàng thế đấy - thích thì xuống mẹ mày hải phòng chém nhau bo đi - ở đây làm anh hùng bàn phím hả mày - rẻ rách

Upvote 0
tôi còn nhớ rõ như mới xảy ra là chính cái thằng hotboy đã từng hùa theo cả một bầy trên chatbox mà đem gia đình người khác ra cười cợt và đó - bây giờ tại topic đó tôi đang nói đểu chính cái thằng hotboy không ra gì đấy đó để nó hiểu ra cái tởm của nó, hóa ra nó không nhận ra mà lại đi đổ lỗi cho tôi cơ đấy!hahahah

- - - Updated - - -

:m131: mày có thể chửi anh tao thì tao cũng có thể chửi mày đó - dm nhà mày nhẹ nhàng thế đấy - thích thì xuống mẹ mày hải phòng chém nhau bo đi - ở đây làm anh hùng bàn phím hả mày - rẻ rách
đây, chuẩn bị cả bầy chatbox nó vào........

- - - Updated - - -

cho xin 500đ proof :hihi:
mà có thì họ quen thân với nhau nên nc bình thường. Còn bạn, quen ko? :hihi:
hay nhỉ, chụp thì nói là thằng đàn bà ngồi canh chatbox, không có thì nói vu khống, tôi không tin là cái chuyện này mình tôi biết! tụi bây gì cũng nói đc!

Upvote 0
tôi còn nhớ rõ như mới xảy ra là chính cái thằng hotboy đã từng hùa theo cả một bầy trên chatbox mà đem gia đình người khác ra cười cợt và đó - bây giờ tại topic đó tôi đang nói đểu chính cái thằng hotboy không ra gì đấy đó để nó hiểu ra cái tởm của nó, hóa ra nó không nhận ra mà lại đi đổ lỗi cho tôi cơ đấy!hahahah

- - - Updated - - -

đây, chuẩn bị cả bầy chatbox nó vào........

- - - Updated - - -

hay nhỉ, chụp thì nói là thằng đàn bà ngồi canh chatbox, không có thì nói vu khống, tôi không tin là cái chuyện này mình tôi biết! tụi bây gì cũng nói đc!
:m131: tao chẳng bầy bung gì cả - đã bảo rồi mày bức xúc thì thích tao để lại địa chỉ cho xuống mà chém nhau luôn à - đỡ mất công chém trên đây làm - tao éo phải là anh hùng bàn phím như con *** này đựoc chưa - mệt hết người - giờ thời đại ngứa mắt thì chém luôn à - lên đây mà đánh chữ không biết nhục à -

Upvote 0
Mình ko hiểu vì sao sau khi nêu ý kiến ra thì bị bạn này xúc phạm đến mức này, mong các mod giải quyết giúp, thực sự là rất bức xúc !
thế khi tụi mày xúc phạm gia đình người ta, đem ra làm trò đùa thì sao? tôi không tin là tại nguyên cái mmo4vn này chỉ mình tôi thấy cái cảnh tụi này đem gia đình người khác lên chatbox chém gió đâu!

Upvote 0
sao lại lôi ba mẹ vô đây

Upvote 0
:m131: tao chẳng bầy bung gì cả - đã bảo rồi mày bức xúc thì thích tao để lại địa chỉ cho xuống mà chém nhau luôn à - đỡ mất công chém trên đây làm - tao éo phải là anh hùng bàn phím như con *** này đựoc chưa - mệt hết người - giờ thời đại ngứa mắt thì chém luôn à - lên đây mà đánh chữ không biết nhục à -

Bình tĩnh e , topic lập ra ko phải để khiêu khích, lập topic này ra để cho người bị report biết rằng ai là người đang sai mà ko biết mình sai ở đây. Nếu cố tình ko hiểu thì đúng là quá bã đậu, ko chấp e ạ. Cảm ơn e nhé ^^!!!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week