concuoccon xúc phạm nghiêm trọng

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook

Mình ko hiểu vì sao sau khi nêu ý kiến ra thì bị bạn này xúc phạm đến mức này, mong các mod giải quyết giúp, thực sự là rất bức xúc !

không thấy p/s của tôi sao??? tôi vẫn thường xuyên thấy mấy bạn lôi gia đình dòng họ người khác lên chatbox mà chém đó!
tôi nói để cho chính mấy bạn trên chat box tự nhận xét lại mình, tự coi cái đạo đức của mình mà lại lôi dòng họ, gia đình người khác lên chatbox để mà xả stress, khi có nguwoif tỏ ý không thích chatbox lại quây vào cắn người ta!
Mình không muốn xen vào chuyện của 2 bạn, nhưng bạn nên xin lỗi bạn ấy đi, P/s kiểu gì thì những lời bạn nói quá đáng thật đó.

Upvote 0
:m131: tao chẳng bầy bung gì cả - đã bảo rồi mày bức xúc thì thích tao để lại địa chỉ cho xuống mà chém nhau luôn à - đỡ mất công chém trên đây làm - tao éo phải là anh hùng bàn phím như con *** này đựoc chưa - mệt hết người - giờ thời đại ngứa mắt thì chém luôn à - lên đây mà đánh chữ không biết nhục à -

:binhsua104:xin lỗi mặt L mày đc thằng pate nó nhờ vào cắn chứ cái loại rẻ rách như mày lâu lâu mò lên mà đi cắn người khác chuyện của thằng pate thì để nó lo :binhsua17::binhsua18::binhsua18::binhsua18: sao pate mày k reply bên topic kia mà phải report mày đàn bà đến thế sao

Upvote 0
:binhsua104:xin lỗi mặt L mày đc thằng pate nó nhờ vào cắn chứ cái loại rẻ rách như mày lâu lâu mò lên mà đi cắn người khác chuyện của thằng pate thì để nó lo :binhsua17::binhsua18::binhsua18::binhsua18: sao pate mày k reply bên topic kia mà phải report mày đàn bà đến thế sao

Ko phải chỗ của bạn ở đây nhé, tôi report, vì tôi cảm thấy ko thể chấp nhận được. Còn cả bạn nữa, ĐỀ NGHỊ : Ăn nói lịch sự :|

Upvote 0
-mod nào thấy tôi xúc phạm nó thì cứ band, nhưng tôi không hề hổ thẹn chút nào cả, tôi chỉ đang nói ngược để cho nó tự nhìn lại nó mà thôi! nói thiệt tôi tởm nhất cái thể loại như nó! nó đã từng đem gia đình người khác ra chatbox cười cợt bây giờ nhân có cơ hội tranh cãi bên topic kia tôi chỉ nói ngược cho nó nhìn lại chính cái hành vi của nó !vậy thôi
-còn đòi proof lúc nó và cả bầy chatbox đem gia đình người khác ra cuồi cợt à? tui không rảnh mà ngồi canh rồi chụp lại! vậy thôi
-mod nào thích ban tôi thì ban!
-không nói nữa!
-vô ích!

Upvote 0
vote quá chuẩn cậu, forum này bầy đàn dữ lắm, ai đơn thương độc mã là toi...:binhsua122:

Ko hiểu ai đang bầy đàn bên topic report của tôi đây, :-?? Đề nghị những comment ko liên quan dừng ngay lại, nếu còn tiếp tục sẽ nhờ mod vào giải quyết 1 thể .

Upvote 0
mấy ông HP ơi, tôi cũng ở HP đây.
Có giỏi đi tìm thằng Manh Nguyen và con Kute Nga làm nhục mặt HP kìa. Sao phải lên forum thể hiện mình là người HP vậy.

Xl chứ mình thấy ở HP giang hồ đek chém gió nhiều. Thích thì 1 loạt hoa cải vô họng. Còn cái loại giang hồ miệng thì ngậm lại cho đỡ nhục mặt HP. Ko thì đi đâu người ta cũng lại kêu côn đồ trẻ trâu HP... Đây là FORUM mmo. Nếu thích giang hồ đi kiếm forum đâm thuê chém mướn mà comment

ông concuoccon kiểu này ra đảo 1 tuần rồi. Nói chung là ăn nói thì nên thận trọng. Dùng từ ngữ khác để thể hiện thái độ . Còn việc lôi họ hàng ra thì ko chấp nhận đc. Chia buồn

Upvote 0
cuối cùng chốt hạ 1 câu là: bệnh từ miệng mà vào vạ từ miệng mà ra!!! mong các bác bớt chếm gióa choa 4rum yên ổn anh em tiền đầy bớp!!! thân!!!

Upvote 0
lớn hết rồi mà, có trí óc, có suy nghĩ hết rồi, cố gắng tự mình gánh chịu, đừng lôi những người thân ra làm trò đùa, như vậy vô giáo dục, nhục lắm, bị mất đi người thân lúc đó mới thấy.
@concuoccon: đừng lôi những đấng sinh thành dù bất kì của ai ra làm đùa, mua vui. như những lời bạn nói thì chính bạn đang đánh đồng mình với những người bạn đang chỉ trích rồi đó

Upvote 0
và các bạn cũng nên nhớ bầy đàn thì ở đâu cũng có. FORUM này cũng ko ngoại lệ. trong topic này cũng ko ngoại lệ.

Các bạn có thể chống lại chúng nếu lí lẽ làm về phía bạn (dù vậy tỉ lệ thắng ko cao, nhưng ít nhất là ko thua về lí ), còn nếu bạn sai thì xin chân thành chia buồn :D

Upvote 0
các cmt không liên quan sẽ bị xóa , ai có ý định đả kích hay chọc ngoáy không liên quan tới 2pic sẽ bị ban cảnh cáo 1 ngày .

Từ cmt của mình trở về sau

Upvote 0
Chuyện nhỏ quá, nó nói thì nói lại ko nói lại thì thôi, còn nếu ko chấp chứ lập cái topic to đùng thế này làm lớn chuyện làm gì :binhsua104:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week