conduongdautu vào xem phát :D

Status
Not open for further replies.

9999

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Trả là hôm qua bác này có cái event chắc mọi người cũng biết :D mình #6 được card 50k
hôm nay ngày cuối khuyến mãi VT mình chưa thấy được sent card nên pm hỏi thì thấy bảo không bonus nữa @@.
mình có góp ý với bác đó 1 chút vì nghĩ là mới vào forum chưa biết luật. Nói được vài câu thì bác ý cứ bảo mình Report @@
mình nghĩ là nếu tạo event thì nên trao giải không thi đừng tạo...
cũng không đáng là bao nhưng mình thấy thế này mất uy tín quá @@
http://mmo4me.com/showthread.php?72...-website-event-khuyen-mai-card-dt-cho-all-mem

Trả là hôm qua bác này có cái event chắc mọi người cũng biết :D mình #6 được card 50k
hôm nay ngày cuối khuyến mãi VT mình chưa thấy được sent card nên pm hỏi thì thấy bảo không bonus nữa @@.
mình có góp ý với bác đó 1 chút vì nghĩ là mới vào forum chưa biết luật. Nói được vài câu thì bác ý cứ bảo mình Report @@
mình nghĩ là nếu tạo event thì nên trao giải không thi đừng tạo...
cũng không đáng là bao nhưng mình thấy thế này mất uy tín quá @@
http://mmo4me.com/showthread.php?72...-website-event-khuyen-mai-card-dt-cho-all-mem

khong bonus cho nhung~ nguoi nhu ban!
mod giup close nha

khong bonus cho nhung~ nguoi nhu ban!
mod giup close nha
người gì bạn? mình thấy chưa có nên pm hỏi thì cậu nói không bonus nữa nên mình mơi góp ý vì nghĩ mới vào forum. cậu thì cứ cổ vũ mình lập topic. bó tay

góp ý với bác đó 1 chút vì nghĩ là mới vào forum chưa biết luật.

:m131:................

Nếu người ta đã nói là "không bonus cho những người như bạn" thì chắc chắn là có lý do rồi, còn xác nhận hôm wa conduongdautu đã bonus cho rất nhiều ae trong đó có mình, và cậu cũng đừng nghĩ conduongdautu là 1 mem mới, là 1 pro đó và thời gian tham gia 4r cũng không ít đâu:m021:

người gì bạn? mình thấy chưa có nên pm hỏi thì cậu nói không bonus nữa nên mình mơi góp ý vì nghĩ mới vào forum. cậu thì cứ cổ vũ mình lập topic. bó tay

chúc chủ thớt kiếm được nhiều ref. mình chưa hiểu bạn được gi khi RCB 30% nhưng mình đoán chắc bạn được chút lãi. sẽ có ngày hợp tác với cậu. thk
card viettel 50k nhé chủ thớt inbox mình.
mail: [email protected]

sent vao` mail roi` con muon an them a`

uk thì hình như chỉ bonus LR. những người nhận card không được. Mình góp ý có tí bác ý cứ cổ vũ mình lập topic Report nên lập tạm topic này

chúc chủ thớt kiếm được nhiều ref. mình chưa hiểu bạn được gi khi RCB 30% nhưng mình đoán chắc bạn được chút lãi. sẽ có ngày hợp tác với cậu. thk

Em #23 cũng chưa có nhưng chả dám hỏi :binhsua123:

ta chưa nhận được mail thì cho ta ăn 10m tiền bảo hiểm. ok?
bạn gửi nhầm thì tính là thua nhé. ta ăn 10m

Bonus event thì thường là người ta có lòng tốt mới đi làm event
Đc thì tốt ko đc thì thôi, éo ai đi report từ box event, ko đỡ đc mấy bọn kiểu này

thời gian tìm việc làm đi rủ cứ kiếm sơ hở người ta mà mò hoài nhức đâu lắm
mod close dùm nha

Bonus event thì thường là người ta có lòng tốt mới đi làm event
Đc thì tốt ko đc thì thôi, éo ai đi report từ box event, ko đỡ đc mấy bọn kiểu này
chưa report đâu nhé cậu. Mình góp ý vì nghĩ mới vào forum chưa biết. bác ý 1 câu bảo mình report 2 câu bảo lập topic report đi nên mình lập tạm ;)).

ta vẫn *** hiểu sao chưa thấy mail. Mod có thể kiểm tra. Gửi supost gmail luôn. chưa có mail thật ta ăn 10m ok không ? conduong

ta vẫn *** hiểu sao chưa thấy mail. Mod có thể kiểm tra. Gửi supost gmail luôn. chưa có mail thật ta ăn 10m ok không ? conduong

event chứ không phải scam mà đòi ăn $ bảo hiểm
đúng là người như bạn ko đc bn là phải

gọi lên tổng đài, hỏi thời gian nó nạp cái thẻ đó là bao nhiêu là ra kết quả mà :binhsua85:

:binhsua80: làm ơn mắc oán , event bonus với thể lệ CM được tiền ko phải làm gì mà cũng bị kêu la này nọ !! Ức chế thay cho ông bạn 5dat :binhsua87:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week