Công an còng tay cưỡng chế cô gái đi xe đạp điện

ối cái mồm cái mồm, có bác bảo đăng lên YT h chắc là bác thớt nhỉ :D. đùa tí

ối cái mồm cái mồm, có bác bảo đăng lên YT h chắc là bác thớt nhỉ :D. đùa tí

Thớt ở HN mà :D leech trên mạng về thôi kaka !

hi hi:D. mà sao xem xog chả bít bị bắt vì lí do gì, thấy có đội mũ và cài dây an toàn mà o_O

VN mình nó thế, hơi tí là dân xúi vào. Ở nước ngoài cảnh sát nó cứ bắt đã về giải quyết sau, bạn có quyền kiện cáo cách xử lý vi phạm và ứng xử của công an mà. Không phải tôi bênh công an nhưng mà rõ ràng là công an không sai. Phản ứng công an quá dở khi tháo còng.

Vi phạm hành chính thì ai đi còng tay con bé này làm gì, cái chính là lúc xử lý vi phạm không chấp hành và còn la lối om tỏi kích động dân chúng. Công an phải cưỡng chế là phải thôi. Chứ không phải vi phạm giao thông cảnh sát còng tay nhé. Giả vờ ngất thì bê lên cho đi viện hoặc về đồn " hồi sức ".

Vi phạm mà ko chấp hành thì cứ cưỡng chế thôi. Ở VN thì vì có ác cảm với cảnh sát, công an (vì chúng nó ăn tiền và làm khó dân) nên dù đúng hay sai cứ ném đá trước đã.

Nhìn bên Mỹ kia kìa, vi phạm mà chống đối là ăn đòn luôn . Có gì thì về đồn ý kiến :D Thế thì xã hội nó mới trật tự đc. Con gái mà ăn vạ, hổ báo ...thì ai chả cuống :D

mình k biết ai đúng ai sai, nhưng nếu nói về luật thì bắt người còng tay thì phải có chứng cứ phạm tội, hoặc nghi phạm bắt về điều tra thì phải có giấy triệu tập hoặc giấy tạm bắt tạm giam và phải đọc xong mới bắt.

đó là luật, còn thực tế như nào thì chịu :D

mình k biết ai đúng ai sai, nhưng nếu nói về luật thì bắt người còng tay thì phải có chứng cứ phạm tội, hoặc nghi phạm bắt về điều tra thì phải có giấy triệu tập hoặc giấy tạm bắt tạm giam và phải đọc xong mới bắt.

đó là luật, còn thực tế như nào thì chịu :D

Nếu bạn chống đối người thi hành công vụ thì bị còng tay nếu phản kháng lại nhé :) chống đối người thi hành công vụ là sang tội hình sự rồi chứ không phải phạt hành chính nữa.

các chú này đâu phải giao thông,cảnh phục công an..chắc là hình sự gì oy...giao thông không có quyền còng tay người vi phạm đâu:confused:

Nếu bạn chống đối người thi hành công vụ thì bị còng tay nếu phản kháng lại nhé :) chống đối người thi hành công vụ là sang tội hình sự rồi chứ không phải phạt hành chính nữa.
bác nói đúng :D

nhưng xét nhân vật nữ trong clip em thấy công an nam khỏe như kia mỗi người 1 tay là đủ giữ rồi, dùng còng tay hơi quá, thường thì tội nghiệm trọng hoặc nguy hiểm mới còng

trước hết các bạn cần xác định đây là 1 CÔ GÁI hay là 1 CON QUỶ CÁI
:oops:

VN mình nó thế, hơi tí là dân xúi vào. Ở nước ngoài cảnh sát nó cứ bắt đã về giải quyết sau, bạn có quyền kiện cáo cách xử lý vi phạm và ứng xử của công an mà. Không phải tôi bênh công an nhưng mà rõ ràng là công an không sai. Phản ứng công an quá dở khi tháo còng.

bạn nói rất hay,nhưng ở nước ngoài có nhân quyền còn việt nam có không...bạn cứ nghĩ ngành điện EVN lời khủng cũng tăng giá không giảm...báo cáo lỗ càng tăng.tăng có ai như việt nam k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week