Announce Công bố kết quả event Miss & Mr MMO 2012

Status
Not open for further replies.
gấu yêu khi nào xong thì kiếm 2 người giải nhât và giải ba rồi anh send LR nhé, cho tròn 50 :)

WMZ Z162516530172 sao WMZ CỦA em không được gửi code xác nhận có bác nào khắc phục giúp với hôm trước bị 1 lần rồi tự hết giờ lại bị tiếp :m077: ví anh đó ruby :m026:

Ôi! Alice nỗ lực quả là xứng đáng,giải nhì cũng là hành phúc lắm rồi, ngoài mong đợi ! :binhsua15:

Hi !! giờ mới ol để xem kết quả được , hạnh phúc quá mình giải nhất rồi ^^!!! Cảm Ơn Mọi Người Nhiều Lắm :binhsua95:

LR Của Mình Đây : U2291363

Chúc mừng pé Alice và abcxyz nhé, tất là chỉ là 1 cuộc chơi thui ,Alice xứng đáng lắm với giải nhì, còn pé út abc xứng đáng với giải MISS thân thiện lắm :p

@@@Ruby : thế Z mirin đang giữ chuyển trực tiếp cho người nhận giải hay chuyển thế nào đây Ruby :binhsua105:

Last edited by a moderator:
Nhân viên captcha nhận giải khuyến khích rùi...up chúc mừng :binhsua95:

sao ko thấy Miss Vs Mr Nhà Ta Vào Đây Nhĩ

Ơ thằng ku Trung_Peter nhất kìa!
Congrats!

Mà đến bây giờ chả hiểu sao đẹp trai vậy mà ít người thank gứm! ;))

Ôi! Alice nỗ lực quả là xứng đáng,giải nhì cũng là hành phúc lắm rồi, ngoài mong đợi ! :binhsua15:

Vầng đúng là ngoài mong đợi :m003:
(Xúc động + bất ngờ ko bít nói gì ngoài cảm ơn, tay chỉ chỉ xuống cái LR dưới chữ ký ):m003:

Chúc mừng pé Alice và abcxyz nhé, tất là chỉ là 1 cuộc chơi thui ,Alice xứng đáng lắm với giải nhì, còn pé út abc xứng đáng với giải MISS thân thiện lắm :p

@@@Ruby : thế Z mirin đang giữ chuyển trực tiếp cho người nhận giải hay chuyển thế nào đây Ruby :binhsua105:
Ờ hén quên cái giải miss thân thiện, thấy mấy pic của abc nhìu phong cách, áo dài, đồ thể thao.v.v. nên miss nhiều phong cách ấn tượng lun.

Mirin chờ ruby phân chia ra xem thế nào, mấy bạn captcha có Z thì nhận Z dùm mình nha, đưa số TK lên topic này sớm để trao giải choa xong lun nào

miss với mr có màu khác biệt với member không :binhsua88:
Nghe đâu mỗi người đều đc nick đen có 2 gạch ngang luôn, ở dưới có logo banned 4ever ,oách vô cùng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week