Announce Công bố kết quả event Miss & Mr MMO 2013 qua các vòng thi

Status
Not open for further replies.
có nhiều tăng năng thì thi sao trời ruby. làm 1 topic hay nhiều topic rồi tổng hợp lại >"<. nhiều tài năng quá nên phân vân tóa

Rau bí LCD cho hỏi cái, giờ anh có sở trường là viết soft, đánh bida lỗ, kiếm tiền thì post bài thi kiểu gì :-?

Em rau bí LCD cho hỏi cái, giờ anh có sở trường là viết soft, đánh bida lỗ, cua gái, kiếm tiền thì post bài thi kiểu gì :-?

pót clip đánh bida 1 phát vào hết lỗ a ơi

ơ thế hóa ra em cũng đc vào vòng 2 à???
Cảm tạ trời đất đã cho em vào vòng 2 của cuộc thi to lớn tầm cỡ quốc tế như thế này!
Một lần nữa em xin gửi lời cảm ơn tới toàn thể các các anh chị em trong ban tổ chức đã cho em vào vòng 2 mặc dù em biết là em sẽ được vào mà =))

Nếu sáng tác nhạc, vẽ tranh, làm thơ, viết văn phải chứng minh đc do chính bạn sáng tác.v.v.v.v
=======> làm sao để xác thực đây ruby.love ????

vui nhề có cả mềnh lọt vào vòng 2 hjhjhj :binhsua08: , em thít hát mà ko biết cách nào hát up lên đây đc các bác nhề , cần những dụng cụ gì vậy các bac với cho em xin cái phần mềm thu âm trực tiếp từ PC với ạ:binhsua15:

e k biết hát đây :| :binhsua04:

vui nhề có cả mềnh lọt vào vòng 2 hjhjhj :binhsua08: , em thít hát mà ko biết cách nào hát up lên đây đc các bác nhề , cần những dụng cụ gì vậy các bac với cho em xin cái phần mềm thu âm trực tiếp từ PC với ạ:binhsua15:
1 cái headphone có hỗ trợ mic cùi cùi + Cool Edit Pro, sang thì mua mic riêng từ vài trăm ngàn, search google 2 thứ này thì đầy, thu thì dễ, còn cách mix bằng cool edit thì trên vn-zoom có chỉ rất nhiều cách mix cơ bản rồi. Tay ngang thì thế là đủ
P/S: ta đang tính làm 1 cái tool leak phim từ những trang pre như javhd, xart, kin8tengoku... để thi vòng 2 nhưng ko biết có phạm luật ko
:binhsua08:

Last edited by a moderator:
1 cái headphone có hỗ trợ mic cùi cùi + Cool Edit Pro, sang thì mua mic riêng từ vài trăm ngàn, search google 2 thứ này thì đầy, thu thì dễ, còn cách mix bằng cool edit thì trên vn-zoom có chỉ rất nhiều cách mix cơ bản rồi. Tay ngang thì thế là đủ
P/S: ta đang tính làm 1 cái tool leak phim từ những trang pre như javhd, xart, kin8tengoku... để thi vòng 2 nhưng ko biết có phạm luật ko
:binhsua08:
hhahah tũn ko đập trai bằng ta mà cũng đc vào à hjhj , thks bác tũn nhé , để thử xem thế lào

Nếu mà chỉ tính lượt thanks thì ta là trùm đấy :))

nhìn thanks của bác mà em chóng cả mặt :)).
bác thích bida phăng không, có thì bữa nào làm 1 cơ nào tôi ở Thủ Đức chạy lên Gò vấp 30p thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week