Cheat Traffic Công cụ theo dõi lượt view bổ trợ cho Auto Post

thien0291

Newbie
Reactions
45
MR
0.000
Mình không có chơi PTU ... nhưng cũng có đọc qua các phương pháp làm PTU... Trong đó công việc mà Uploader nào cũng phải làm là post bài ... Mình đã làm thử 1 công cụ để giúp các bạn có thể theo dõi được các bài post của mình có hiệu quả hay không (lượt view, lượng tiền, etc, ...) dựa trên gốc của trang cũ của mình (vngoogle.com). Mong rằng có thể giúp được các bạn trong việc theo dõi business của mình.

*Ps. Web Tools này trong giai đoạn beta nên mọi thứ đều free hết nha. Sau beta các stats thông thường tốn ít tài nguyên mình đều free (bao gồm cả các stats view/visitor theo từng giờ).

URL: http://biz-tracking.com

Mình liệt kê 1 số tính năng cho các bạn tham khảo:

Theo dõi Ai đang xem bài viết của bạn theo thời gian thực (có địa điểm, nguồn truy cập, và một số stats khác).

Ước lượng giá trị của bài post dựa trên số lượt view (Tiền này được tính dựa trên CPM theo từng quốc gia mà mình lấy trên adf.ly)

Một loạt các stats (gồm geo, OS, Thiết bị truy cập, ngôn ngữ, etc, ...) đều được liệt kê dưới dạng biểu đồ.

------------
Chi tiết thêm các bạn có thể xem trong phần feature trên webtools.

Cách sử dụng

Mình có viết tính năng Anonymous cho bạn nào lười ... nhưng cái này expired sau 24h ... Tốt nhất để theo dõi lâu dài các bạn nên đăng kí 1 tài khoản (free và rất lẹ).

Sau khi đăng kí và đăng nhập thành công, các bạn vào mục Dash board trên thanh menu (góc phải) để vào trang admin.

Để tiến hành theo dõi 1 topic ... Các bạn cần tạo 1 link hình (Chọn Menu Links Sau đó click vào New Link) Bạn có thể paste vào 1 link hình trong bài hoặc 1 link hình siêu nhỏ 1x1px như link này (https://www.leaseweb.com/sites/all/themes/leaseweb/images/1pixel.gif).

Sau đó chọn copy link này rồi bỏ vào bài viết (trong tag IMG).

Sau bước này bạn có thể theo dõi lượt truy cập ở mục Statistic. Bản đồ thời gian thực ở tab cuối cùng, bạn có thể mở ra tab mới để dễ dàng theo dõi

Nếu bạn có thắc mắc gì thì post trên này dùm mình ... mình sẽ sớm có 1 live chat để giúp đỡ các bạn

1.0000000000000001e+21 => Số này hơi khó chịu.

Cái này hay. Cho mình hỏi ngu chút. Nếu có 100- 200 post thì vẫn xem từng cái 1 hay thế nào
Bạn có thể tạo 1 ảnh để sử dụng cho 1 chiến dịch hoặc sử dụng chung toàn bộ lịch sử cho 1 ảnh cũng đc ...
Về cơ bản việc bạn chia thế nào là do sở thích cá nhân. Bọn mình chỉ đếm ai đã xem ảnh đó và thu thập các thông tin có thể thu thập đc mà thôi

Hình như ko thống kê đc site https cậu ơi
https vẫn track được bình thường bạn ơi!! 1 số trang nnư tinhte.vn, sinhvienit etc họ chặn referer trên code html nên sẽ không có Nguồn truy cập "referrer" thôi ...
Bạn cho mình cái url được không ?

facebook, với youtube ko track đc à bạn :)). Mình đính kèm iframe inject vào mấy site đó từ extension
với facebook và mấy cái dịch vụ tầm cỡ thế giới (twitter, google, ...) nó ko cho bạn fetch link trực tiếp đâu vì dễ bị cái security leak. Nó sẽ download ảnh về rồi mới show lên cho bạn vì vậy rất khó trong trường hợp này...
Youtube mình chưa thử nhưng nó cũng tương tự vậy.

Tuy nhiên mình cũng chưa hiểu cái inject của bạn như thế nào nên chưa nói đc

Ps. Bạn có thể sử dụng tốt trên Forum (voz, tinhte, mmo4me, ...) , site riêng, Email marketing, Yahoo chat, etc ...
Một số cái khác Zalo, Skype, etc thì cần người click vào nó mới active đc

với facebook và mấy cái dịch vụ tầm cỡ thế giới (twitter, google, ...) nó ko cho bạn fetch link trực tiếp đâu vì dễ bị cái security leak. Nó sẽ download ảnh về rồi mới show lên cho bạn vì vậy rất khó trong trường hợp này...
Youtube mình chưa thử nhưng nó cũng tương tự vậy.

Tuy nhiên mình cũng chưa hiểu cái inject của bạn như thế nào nên chưa nói đc

Ps. Bạn có thể sử dụng tốt trên Forum (voz, tinhte, mmo4me, ...) , site riêng, Email marketing, Yahoo chat, etc ...
Một số cái khác Zalo, Skype, etc thì cần người click vào nó mới active đc

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week