Công khai Info scamer Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
Chém gió cho lắm vào, từ lập forum đến giờ có biết bao nhiêu vụ trong forum rồi đã thấy vụ nào kiện đâu ????

Max
nói ngay từ đầu trang 1, mà mấy bác ấy ko nghe, cứ tiếp tục hoang tưởng về pháp luật :))

Haizz, nhiều nghi vấn thế mà anh em cứ thanks nó, tớ PM nó kêu sau tết vào Ninh Thuận tìm, xong bảo nó nếu có info thì nó up lên ai dè nó im re. Thế là đủ hiểu rồi chứ gì:))

chém cho lắm vào.. kịch bản này k biết version mấy rồi.

vào rồi lai5ra la cho lắm vào chưa thay61vu5 nào xong

Đọc như vậy bạn ko thấy vô lý à :)

Nick lập topic này là của Kai vì sao ?
- Vì đến giờ này ko ai tổng kết được con số lên đến 70 triệu ( Vậy mà nick này lại biết :)) ---> chỉ cos thể là Kai)
Mục đích lập topic làm gì ?
- Vì có thể scam nhiều nên cũng lo vì lộ info bank ---> Đánh lạc hương người khác để gửi thông tin ---> kéo dài được thời gian diễn ra từ thời điểm scam ----> để lâu *** trâu hóa bùn :)

Thân . Đôi lời cuối năm cùng anh em

vãi đạn hò lừa cả chục tỉ đi tù co 15 năm đây mấy chục triệu đi tù 14 năm.ac ac ac

kHKV

có chữ k kìa :))

C15 còn sống hả, chém cũng tìm hiểu thông tin 1 tí C50 rồi thánh ơi. Mà hơn nữa C50 nó đã nhận thì cần mẹ gì cái Info cho tốn tg tụi nó ko biết đường tìm àh.

- - - Updated - - -

vãi đạn hò lừa cả chục tỉ đi tù co 15 năm đây mấy chục triệu đi tù 14 năm.ac ac ac

bây giờ chưa ai tổng kết đc số $ mà thánh phán 1 câu 70tr thì thánh quá là VL rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week