SCAM Công mmo tiếp tục đi scam và tìm thêm nhiều nạn nhân mới....

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.364
Đây tiếp tục là khóa học mới. với nhiều hứa hẹn :p .... Nhanh chân đăng ký nha quà tặng khủng

Khóa học này hum qua có post trong forum :D:D:D

Báo CA bắt nó đi, thằng này làm gì có giấy phép mà dạy, báo CA cho chết cha cái thằng lừa đảo mặt dày, chưa thấy quan tài chưa rơi lệ
Cục Cảnh sát PCTP sử dụng Công nghệ cao, số 47 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội. Email: [email protected] - Điện thoại: 069.21161 hoặc 069.21154

Nó mà kiếm được thành viên là do máy bác share soft của nó quá chậm , đề nghị máy bác đẩy nhanh việc share các soft và TUT của nó càng nhanh càng nhiều càng phổ biến càng tốt , chứ mỗi mmo4me mình thì làm gì đủ :D:D

đây là học ONLINE thôi mới có giá đó các bạn nhé. vì ko tốn tiền SETUP, Teabreak, tiền phòng học.etc... Các bạn ko làm nên ko có kết quả bảo mình SCAM thì mình cũng chịu :)

đây là học ONLINE thôi mới có giá đó các bạn nhé. vì ko tốn tiền SETUP, Teabreak, tiền phòng học.etc... Các bạn ko làm nên ko có kết quả bảo mình SCAM thì mình cũng chịu :)
đi dạy kiếm tiền dễ hơn là làm ha ,nổ 1 chút là có khóa kiếm được gần 100 chai , sướng + khỏe! còn tụi nó học đc gì ko thì kệ tía nó ha! công nhận khôn vờ lờ!

Đến cái thẻ Payoneer để nhận tiền còn chưa có,haivl...

Không đủ tư cách làm thầy đâu em , nếu thực sự cậu đc giới lão làng MMO và đặc biệt là bên mãng cậu đang đòi làm thầy người ta ấy coi trọng và kính nể bởi kinh nghiệm của mình , thì tớ chắc chắn dù các bạn kia chưa làm ra tiền cũng chả ai đi repot cậu là scam đâu ? . Cái ngữ mà lớn chưa tới , nhỏ chẳng ra nhỏ , biết được vài đường vọc qua vọc lại đã đòi làm thầy kiếm tiền như cậu , ngoài đời đầy :D:D:D . Chưa kể TUT tài liệu của cậu còn là của những bật sư huynh trong MMO nữa , trong khi còn chưa xin í kiến người ta mà đã giám đêm ra bán buôn , khả năng mình thấp kém thì cố mà vương lên , đợt mịa còn đàng này *** có í chí vương lên thì thôi còn cố gắn đạp người khác xuống để làm bật than cho mình lên . Bạn là nỗi ô nhục của MMO ngay từ khi bạn suất hiện , đừng để cho đến khi bạn tắt liệm mà họ vẫn nhắc tới bạn như là 1 đống phân của MMO , nên dừng lai đi

Đây tiếp tục là khóa học mới. với nhiều hứa hẹn :p .... Nhanh chân đăng ký nha quà tặng khủng

Cho em xin cái group đăng ký nào.
Có ít vốn đây thôi đi học về rùi theo cũng dc :).
Chứ ko có thầy chả kiếm dc xu nào cả :(.

mình tự nguyên làm cho cậu, theo cậu nói 1 tháng kiếm được 300$ nếu làm theo hướng dẫn của cậu, vậy mình làm cho cậu không công 15 ngày trừ tiền học phí được ko, tiền witharw về cậu lấy hết đi

chắc cậu ko dám đâu, vì theo mình mmo rủi ro cực cao so với ngoài đời

tụi nó cũng có tài chém gió đấy các bác,mảng aff,amazon thì không biết,chứ riêng về cái youtube khóa 8 củ thì chỉ biết cười,xem cái video quay lại mà em sợ kinh khủng.

mình tự nguyên làm cho cậu, theo cậu nói 1 tháng kiếm được 300$ nếu làm theo hướng dẫn của cậu, vậy mình làm cho cậu không công 15 ngày trừ tiền học phí được ko, tiền witharw về cậu lấy hết đi

chắc cậu ko dám đâu, vì theo mình mmo rủi ro cực cao so với ngoài đời
1 số người trong forum này ( 1 số thôi nhé ) k phải là mmo .. mà là cheat ăn tiền .Cứ là công việc thực sự xem lương ổn định treo trình độ . Chứ ko phải nay đây mai đó ^^ . offer , ptc v.v.. ko phải 1 lỉnh vực trong mmo hay ngành nghề gì cả ^^ Chẳng qua nó cheat thì bu vào thôi. còn captcha thì chã khác nào thằng gõ thuê .
Về chủ thớt này dạy gì mình ko biết. Chứ trường đại học củng chưa chắc dạy bạn làm ra tiền thì ai dám chắc chắn dạy ra tiền chứ ^^ .

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back