SCAM Công mmo tiếp tục đi scam và tìm thêm nhiều nạn nhân mới....

1 số người trong forum này ( 1 số thôi nhé ) k phải là mmo .. mà là cheat ăn tiền .Cứ là công việc thực sự xem lương ổn định treo trình độ . Chứ ko phải nay đây mai đó ^^ . offer , ptc v.v.. ko phải 1 lỉnh vực trong mmo hay ngành nghề gì cả ^^ Chẳng qua nó cheat thì bu vào thôi. còn captcha thì chã khác nào thằng gõ thuê .
Về chủ thớt này dạy gì mình ko biết. Chứ trường đại học củng chưa chắc dạy bạn làm ra tiền thì ai dám chắc chắn dạy ra tiền chứ ^^ .
vkl bạn cả so sánh đấy, trường đại học nó dạy bạn là kiến thức và lý thuyết sau này để bạn đi làm còn làm ra tiền hay không là tùy vào bạn có kiếm được việc làm hay ko và tiếp thu của bạn ntn, lại đi so sánh với mmo thì tui thua rồi .
thằng dạy này nó nói 300$/1 tháng nếu làm đúng phương thức, nếu nó éo nói phương thức ra thì bạn ko kiếm đc tiền thì kệ bạn nó éo có lỗi gì, đây là 1 hình thức bán cam ko thể kết tội được, còn về chuyện trường đh nó dạy 100 người 1k người y nhau nó có nói bạn là kiếm ra đc tiền từ việc học ko có cam kết ko, xin việc ở ngoài khác hẳng với việc dạy kiếm $ onl kiểu này, nó bảo đảm 300$/1 tháng kìa ko thấy ah mà lại phán nếu làm đúng phương thức đệt nếu nó éo nói rỏ phương thức là sao thì có mà ăn cám

đây là học ONLINE thôi mới có giá đó các bạn nhé. vì ko tốn tiền SETUP, Teabreak, tiền phòng học.etc... Các bạn ko làm nên ko có kết quả bảo mình SCAM thì mình cũng chịu :)
nếu vậy mình theo học làm đúng phương thức bạn dạy mình chấp nhận tháng đầu ko lấy $ xem như học phí oke men, bạn kia có 15 ngày mình chơi hẳng 1 tháng nè :D

vkl bạn cả so sánh đấy, trường đại học nó dạy bạn là kiến thức và lý thuyết sau này để bạn đi làm còn làm ra tiền hay không là tùy vào bạn có kiếm được việc làm hay ko và tiếp thu của bạn ntn, lại đi so sánh với mmo thì tui thua rồi .
thằng dạy này nó nói 300$/1 tháng nếu làm đúng phương thức, nếu nó éo nói phương thức ra thì bạn ko kiếm đc tiền thì kệ bạn nó éo có lỗi gì, đây là 1 hình thức bán cam ko thể kết tội được, còn về chuyện trường đh nó dạy 100 người 1k người y nhau nó có nói bạn là kiếm ra đc tiền từ việc học ko có cam kết ko, xin việc ở ngoài khác hẳng với việc dạy kiếm $ onl kiểu này, nó bảo đảm 300$/1 tháng kìa ko thấy ah mà lại phán nếu làm đúng phương thức đệt nếu nó éo nói rỏ phương thức là sao thì có mà ăn cám
Mình chã biết nó dạy gì . Chỉ reply bạn trên thôi .. Nhớ hồi xưa lại ghét bà cô thầy giáo nói với mình từ lớp 1 là " Cố học hết đại học nhé con để sau này giàu giúp gia đình nhé các em " , năm lớp 2 củng khuyên học , lớp 3 củng ... cứ Mấy câu đó cứ ám trong đầu thế là đâm đầu học xong mang đống nợ vay lúc khi học :) ^^ nếu không ngày xưa mình học xong lớp 9 là nghỉ đi học nghề rồi .

Last edited:
:p .. e tuyên bố với chị Công.. chị mở khóa học nào mới .e luôn theo dõi . Vì chị đã trong tầm blacklist của e. CỐ mà change info đi. ;) Chúc chị công nhiều sức khỏe. "Đau đầu quá , Áp lục vkl" :p

Last edited:
Cho em xin cái group đăng ký nào.
Có ít vốn đây thôi đi học về rùi theo cũng dc :).
Chứ ko có thầy chả kiếm dc xu nào cả :(.
Á ĐÙ thằng em này định lao đầu vô chỗ chết à. :p

:p .. e tuyên bố với chị Công.. chị mở khóa học nào mới .e luôn theo dõi . Vì chị đã trong tầm blacklist của e. CỐ mà change info đi. ;) Chúc chị công nhiều sức khỏe. "Đau đầu quá , Áp lục vkl" :p
dm thằng lol này nhìn mặt ngu vl

toàn cao thủ thui @@ muốn người khác theo học chụp prof 1 năm bạn thu nhập lên rùi nói chuyện tiếp ^^

Toàn mấy thằng ếch ngồi đáy giếng,,

không có bằng chứng gì thuyết phục mà kêu theo học chẳng khác nào quăng tiền vào túi của bạn :D bạn muốn người khác theo học thì quăng prof 1 năm bạn kiếm được đi, lấy làm bằng chứng thuyết phục hoặc trung gian giữ tiền nếu học kiếm được thật thì trung gian send tiền sau cũng chưa muộn và cũng xác nhận giúp bạn là khóa học của bạn có thật sự kiếm được tiền không , chứ trên mạng khóa học nào cũng hứa xuông mà không thấy bằng chứng đâu cả họ thường nói học song 1 2 tuần gì đó kiếm 500 1000$ chuyện thường mà thấy ai học song kiếm 100 200$ 1 tháng thui cũng khó @@
chứ nói xuông ai nói không được :rolleyes:

:D nay` thi` bang chung, bye, dung co TAG minh vao :)

Mình làm seo cũng kha khá, và nói thẳng ra là mình chả tin mấy cái dịch vụ dạy này. Vì vào học các bạn toàn dạy những thứ cơ bản mà google cũng có thể ra. 1 chút kiến thức + tài chém gió thì như thế là đủ để những ai chưa biết sẽ đâm đầu vào vì thấy ngọt quá mà.
Làm seo thì cần có cái bí quyết, cái mẹo, các thứ đó đúc kết mà ra cả, chứ thằng nào cũng học lớp bạn cuối cùng ai cũng như ai thì cũng chả thu về đc cái gì cả.
Chẳng qua cũng là chém gió kiếm tiền thôi chứ chả tốt đẹp gì, toàn đi dụ những người ko biết gì mmo, chi cả triệu bạc cũng chỉ để biết những thứ cơ bản thì khá uổng.

Đúng rồi tao ếch ngồi đấy giếng nên ko thể theo kịp trình độ scam như mày công à. bớt nổ nha con , nếu có chết đói thì đi ăn xin có thể tốt hơn chứ đừng đi lừa lọc tổn đức cho con cháu .:D

Mình làm seo cũng kha khá, và nói thẳng ra là mình chả tin mấy cái dịch vụ dạy này. Vì vào học các bạn toàn dạy những thứ cơ bản mà google cũng có thể ra. 1 chút kiến thức + tài chém gió thì như thế là đủ để những ai chưa biết sẽ đâm đầu vào vì thấy ngọt quá mà.
Làm seo thì cần có cái bí quyết, cái mẹo, các thứ đó đúc kết mà ra cả, chứ thằng nào cũng học lớp bạn cuối cùng ai cũng như ai thì cũng chả thu về đc cái gì cả.
Chẳng qua cũng là chém gió kiếm tiền thôi chứ chả tốt đẹp gì, toàn đi dụ những người ko biết gì mmo, chi cả triệu bạc cũng chỉ để biết những thứ cơ bản thì khá uổng.

Mình mà kiếm được mình cũng *** bao giờ đi dạy . Nồi cơm ăn một mình cho ngon . Ngày xưa ngu dại đi bảo cho người khác nghĩ anh em cuối cùng đm nó phá mình chả ăn được nữa ... May là đến lúc nó phá nó cũng *** ăn được gì ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom