Công sức sau 2 tháng chơi GA :(

Nhiều view mà sao ít tiền thế nhỉ @@
view cậu ta là VN nên ít thôi chứ nếu nc ngoài thì 1tr view cũng đc kha khá :)

Làm nhiều kênh làm gì bác, sao k đầu tư 1 cái cho nó hoành tráng luôn vậy :(
nhìu kênh có cái lợi của nó bạn ah, có thể sẽ tốt hơn 1 kênh nhưng cái quan trọng phải biết cách mà ko bị gồ nó đá đít

Mình chơi view VN 80k view cũng dc 20 30$ rồi
bạn đc click chứ ko click, nhưng mình cũng thấy lạ 1tr view mà 50$ thì có vẻ hơi thấp..hình như có ai đó nói với mình 1k view là 0.4$ thì phải

bạn đc click chứ ko click, nhưng mình cũng thấy lạ 1tr view mà 50$ thì có vẻ hơi thấp..hình như có ai đó nói với mình 1k view là 0.4$ thì phải

Ừm CPM đc vậy còn view nhiều thì mình nghĩ ví dụ tầm 20k view cũng phải đc 100 200 click chứ,

:oops: post 8 cái clip cùi cùi có đc 24 click Hoa kỳ với ả rập còn lại toàn việt nam @@

Ừm CPM đc vậy còn view nhiều thì mình nghĩ ví dụ tầm 20k view cũng phải đc 100 200 click chứ,
Cái này là xác suất mà bạn...ko ai bắt bạn click cả..nên có khi rất nhiều click có khi chẳng có cái click nào..:p

chơi GG cũng ngon, mà bid cũng ngon.
Site của ngày mỗi ngày kiễm dc tầm 400 click qcao của gg. bid thì 15$ thấy chơi kiểu này rất ổn

Cái này là xác suất mà bạn...ko ai bắt bạn click cả..nên có khi rất nhiều click có khi chẳng có cái click nào..:p

Cũng chưa hẳn, Mình chơi 1 kênh ngày nào cũng từ 20~24k view và click luôn trong khoảng 200-300

Cũng chưa hẳn, Mình chơi 1 kênh ngày nào cũng từ 20~24k view và click luôn trong khoảng 200-300
như mình nè...một ngày của mình là khoảng 1k-3k view trung bình là 100-120click..thế nên là nó không có khoảng cụ thể cho từng kênh từng lĩnh vực đâu..bởi vì cái nội dung hay số lượng bạn up lên chẳng ảnh hưởng đến cái nội dung quảng cáo nó hiện. Mà quảng cáo hiện theo cookies trình duyệt máy mà người xem dùng, rồi người ta có quan tâm hay không thì người ta mới bấm, hoặc là bấm nhầm.:D

như mình nè...một ngày của mình là khoảng 1k-3k view trung bình là 100-120click..thế nên là nó không có khoảng cụ thể cho từng kênh từng lĩnh vực đâu..bởi vì cái nội dung hay số lượng bạn up lên chẳng ảnh hưởng đến cái nội dung quảng cáo nó hiện. Mà quảng cáo hiện theo cookies trình duyệt máy mà người xem dùng, rồi người ta có quan tâm hay không thì người ta mới bấm, hoặc là bấm nhầm.:D

Thế chắc 1 ngày bạn cũng tới 100$ chứ ít à :D

Mấy bác coi bộ nhiều kinh nghiệm quá. Có kinh nghiệm gì k truyền đạt cho mình với. Hix. Mình thấy cũng lạ view nhiều mà tiền chẳng đc bao nhiêu :( Nhiều lúc thấy cũng rầu, đây là kết quả mới nhất của mình. Mình bắt đầu chiến hôm gần cuối tháng 3 đó

Mấy bác coi bộ nhiều kinh nghiệm quá. Có kinh nghiệm gì k truyền đạt cho mình với. Hix. Mình thấy cũng lạ view nhiều mà tiền chẳng đc bao nhiêu :( Nhiều lúc thấy cũng rầu, đây là kết quả mới nhất của mình. Mình bắt đầu chiến hôm gần cuối tháng 3 đó
View attachment 31324
quan trọng là click bạn ơi

TEST nhiều là có KN hoặc là bạn đi đúng hướng ngay từ đầu
2 tháng gần 1.5 triệu view đối với một newbie như mình thì mình nghỉ là đúng hướng rồi đó chứ, nhưng chắc vẫn còn thiếu cái gì đó để hoàn chỉnh hơn :)

quan trọng là click bạn ơi
click thì quan trọng thật đó nhưng mà tận 1tr5 view kia kìa mà có 65$ thì thấy quá ít, với lại 1tr5 view ko lẻ ko đc click nào @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week