Ask Công Sức sau hơn 1 tháng chơi youtube

đưng quan tâm vấn đề tiền lúc này câuj à,kênh cậu đang lên đấy,côs găng chăm chút nó thêm là sẽ thây thành quả thui :)
p.s hơi it :)

chưa kiếm dc $ nào đã bị block acc 6 tháng luôn. Mà như thế sau 6 tháng có còn làm ăn gì được với acc này không mọi người nhỉ?
được mà...nhưng mà trong 6 tháng đấy thì lập kênh mới chiến có lẽ nhanh hơn..hehe..

chưa kiếm dc $ nào đã bị block acc 6 tháng luôn. Mà như thế sau 6 tháng có còn làm ăn gì được với acc này không mọi người nhỉ?
mình đang tập tành cái này.
mọi người cho mình hỏi những nguyên nhân bị block ( hôm qua có đăng 2 video bị chặn trên toàn thế giới) :confused:

đưng quan tâm vấn đề tiền lúc này câuj à,kênh cậu đang lên đấy,côs găng chăm chút nó thêm là sẽ thây thành quả thui :)
p.s hơi it :)
Vẫn đang cố gằn bác ạ,tại em thấy ít quá nên lên đây hỏi
1 tháng 10$ :confused::confused::confused: mà bác cho em hỏi là bác chiến lĩnh vực gì thế?
em chơi video game

1 tháng gần 10$ ngon rồi. Lúc trước mình tìm mấy cái video funny, car crash, parkour, đua xe, cắt ra rồi ghép lại vs nhau, tháng đầu đc đâu có gần 2$ thì phải :D

1 tháng gần 10$ ngon rồi. Lúc trước mình tìm mấy cái video funny, car crash, parkour, đua xe, cắt ra rồi ghép lại vs nhau, tháng đầu đc đâu có gần 2$ thì phải :D
Đây channel chinh thui bác,còn mấy channel phụ vài $ lẻ tẻ nữa :D
Chác do view vietnam bèo quá thì phải

mọi người reup loạn cả lên làm nhiều khi mình lên coi phim thấy mà bực lun, spam youtube khủng khiếp thật!

có bác nào biết sửa thông tin thuế trong GA không ạ?
Em lỡ dại. lúc cài đặt bừa không để ý nhỡ may nhọn "Chi tiết thông tin thuế" là Cá nhân.
Giờ vào sửa tiểu sử cá nhân thì không sửa được thông tin thuế. có bác nào có cách không? khi nào nhận được thanh toán em xin hậu tạ.

28 ngay cuoi cung , mai moi len duoc day :D

Nhìn mấy bác ghiền quá ... bác nào có kinh nghiệm trả lời giùm em với
- Em có kênh youtube được khoảng 3->5k view / day mà thấy ngày dc 0 -> 0.1$ ah >"< ko biết kênh e bị gì ko, đang ở net life nha các bác
- Em thấy youtube có mấy kênh up toàn xxx mà ko bị gì, nên tính hỏi các bác mình up xxx rồi set giới hạn tuổi, bật chế độ kiếm tiền thì có tiền ko các bác ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,157
173,252
Latest member
huymkt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week