Matrix Công ty Zeekrewards còn phát triển hơn nữa --> nếu mình chơi đẹp.

Status
Not open for further replies.
Cho xem cái vé mời đi bạn, chém gió vô căn cứ quá chỉ ăn thêm gạch thôi. Đừng nói là nó mời bằng miệng hay mời email nha =))

Phone qua nói chuyện hay quá, nó mời qua khảo sát tình hình luôn. ;)

Cheat nhiều thì kím nhiều tiền.. cheat ít thì kím ít tiền.. => Cheat mạnh mẽ.. nhưng cheat ngu thì chết... lói chung là... chiến đi =.= xoắn cái gì ... bao giờ nó scam thì bít thui ;))

Cheat nhiều có ngày chít luôn! :))

cấp độ chém gió của thằng này đạt đến độ " Điêu Luyện" Rồi . Bạn co thể cho mình địa chỉ của trự sở Zeek không . nếu chính xác hôm này thuể hẳn một chuyển Boing cho anh em chiến Zeek sang đó để tham gia hội thảo,

oh my god,ko nói thì ko sao chứ nói ra 1 cái biết ngay đây là 1 con bò,à ko,ếch ngồi đáy giếng :m021:

oh my god,ko nói thì ko sao chứ nói ra 1 cái biết ngay đây là 1 con bò,à ko,ếch ngồi đáy giếng :m021:

Pro đầu tiên mà mình gặp mặt trực tiếp đã xuất hiện, :D. Thanks bác Tú đã ghé topic chơi.:binhsua50:

hay quá yên tâm chiến zeek nào :binhsua50:

zeek sống không lâu thì ai sống lâu nữa hehe :binhsua50:

zeek vẫn la tâm điểm số 1.nhưng zeek bảo mật kém quá,1 tool scan pro trong vong 10p lấy dc pass dù khó cỡ nào đi nữa:binhsua46:

Anh mình cũng nc với ông chủ zeek rồi, họ bảo sẽ phát triển mạnh hơn nữa nếu mỗi người chơi nhiều acc=> đăng đc nhiều quảng cáo hơn. Ai chơi 1 acc=> lợi nhuận đem lại ít=> banned sớm.
Tích cực cheat nha ae:binhsua172:

Anh mình cũng nc với ông chủ zeek rồi, họ bảo sẽ phát triển mạnh hơn nữa nếu mỗi người chơi nhiều acc=> đăng đc nhiều quảng cáo hơn. Ai chơi 1 acc=> lợi nhuận đem lại ít=> banned sớm.
Tích cực cheat nha ae:binhsua172:

mi cứ làm như anh mi méc đi. :-&

Pro đầu tiên mà mình gặp mặt trực tiếp đã xuất hiện, :D. Thanks bác Tú đã ghé topic chơi.:binhsua50:
ngoctu
thằng tú gọi thằng tú =)) nghi 2 con này là 1 lắm ;)) thằng vinamos này trình còi mà rất chém cái nick yesterday đâu chém lung tung bị ban à ;)) toàn tự lăng xê ;)) đến nản với cái thể loại này =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week