Matrix Công ty Zeekrewards còn phát triển hơn nữa --> nếu mình chơi đẹp.

Status
Not open for further replies.
Chỉ giỏi chém bão. Nản

mình *** hiểu là bạn ý chém bão cái gì ? Mấy bạn bỏ tiền đầu tư zeek à ? Hay toàn ăn free của nó. Rồi đâm chọt cheat choác các kiểu ? Newbie h manh động nhỉ ? Đã biết zeek là cái gì chưa mà bảo ng ta chém bão với kô chém ?
Người ta mang thông tin về cho mà đọc. cho mà biết, thì nên tôn trọng người ta. cảm thấy éo ngửi đc thì k phải cmt. Rất ghét mấy thằng clone nick bay vào chém lung tung.

đọc mà loạn hết cả lên. nói chung tình hình rất là tình hình :D
Bác ngoctu sao ko nhắc bạn của Bác nói về vấn đề bảo mật của zeek. Đề nghị thêm kí tự đặc biệt vào pass và cả gõ capchar nữa. tiếc chưa ak nà. đi mà ko báo trước ......để gửi lời. :D

cho mình hỏi tí là thằng zeek này nó có trụ sở công ty ko vậy các bạn,và nếu có các bạn cho mình xin cái địa chỉ nha

Ít ra cái ảnh phải được chú thích, và những người chụp cùng kia cũng phải là người làm trong bộ phận nào đó của Zeek mà mọi người có thể dễ dàng nhận ra thì đó mới là bằng chứng xác thực.

Lời nói của mình là bằng chứng. có khoảng 500 người chơi MMO với mình mà chưa bao giờ mình nói xạo với ai 1 câu. :))
cậu tin hay ko mình đâu cần cậu tin. ;)

Bác này ghê nhỉ, bay sang tận bên ấy nhỉ. Gặp cả chủ tịch Zeek nửa. Sao ko chụp cái pic về khoe anh em.:binhsua53::binhsua166:

up
dao tao bat dong san đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo chứng chỉ bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản dao tao moi gioi bat dong san đào tạo môi giới bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản học kinh doanh bất động sản học kinh doanh bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản chứng chỉ bất động sản chứng chỉ bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học bất động sản học bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản

tất cả những thằng nào *** chơi hay cheat thì im mẹ hết đi đâu ai rãnh đi nói cho tui mày chửi :binhsua49:

Lâu lâu có cơ hội. Rủ ông ấy làm 1 pic là kỉ niệm. Thật tiếc cho bác.:binhsua56:

anh em cứ ý thức mà chơi đàng hoàng không bị gì đâu mà sợ , cám ơn bác ngoctu đã cung cấp cho anh em biết

Tình hình là có ông bạn vì Zeek mà cuối cùng cũng phải sang trực tiếp bên công ty.
Ông này đã tham gia trực tiếp hội nghị ở công ty, và còn gặp trực tiếp ông chủ của công ty ZeekRewards để nói chuyện xem thực hư của công ty, và tin vui là công ty còn phát triển các chi nhánh nữa. và nó đang rất rất phát triển. nên anh em yên tâm chơi nhé.
Giờ acc zeek của ông hơn 27k VIP.
Ông cũng đưa ra lời cảnh báo rằng, ai chơi hơn 1 acc zeek thì trước sau cũng bị phát hiện bất thường và DELETE tài khoản. Không những thế còn ảnh hưởng đến hội Zeek của Việt Nam.
Vì công ty còn phát triển mạnh mẽ hơn nữa. nên các anh em cứ yên tâm. mình cũng thấy rất yên tâm khi được 1 người đã đến trực tiếp công ty và tư vấn lại cho mình!

Bổ sung: Chứng chỉ MLM không cần thiết ở những nước khác ngoài Mỹ.
và Việc Zeek Thu thuế những tài khoản thu nhập khủng cũng chỉ áp dụng ở Mỹ! Không áp dụng cho các nước khác!

Chúc các bạn luôn thành công!

PS: ai không tin những điều trên thì pm mình mình sẽ cho bạn thông tin về những lời mình nói. thanks các bạn!

Có thông tinh thỏa đáng thì đưa proof lên chứ để ko thế này thành nói nhảm đó bợn ;))

Toàn mấy thứ nhảm nhí cheat thi ăn ít :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week